Hosting Stablehost Gói Pro chỉ còn 15$/năm thay vì 107$/năm

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Sì Ke, Sep 29, 2017.

1. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

E lướt linh tinh thì thấy nó đang km gói pro này, ko bít chất lượng sao mấy bác nhỉ, có ai dùng thằng này chưa rewier cho e với......
    À mún mua gói này thì phải nhập mã km ạ, các bạn lên canhme để lấy nha {ah}{ah}{ah}

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Với nhu cầu bình thường làm blog thì ổn, chứ mà chơi auto thì e là em nó sập sớm.

3. Lê Tuấn

Lê Tuấn Tân Thủ Thôn

Đệch mịa, vừa sắm 1 đống namecheap + stable host 1 năm giờ thì KM. Cay

4. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

newbier như tụi e mua gói này e lại thấy ổn ấy a {byebye}, sợ mua vps mấy trăm k/tháng mà ko làm đc nhìu thì cũng ủn {sad}

5. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

hốt tiếp thôi bác, còn đợi gì nữa {brick}{brick}

Lê Tuấn likes this.
  6. nguagovt

nguagovt Sơ Nhập Giang Hồ

Reg từ sáng mà chưa có time up test :D

7. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Ai mua sever US cho em xin cái IP check thử speed nào :D Mới múc 1 loạt host ở hawkhost xong :D

8. toankid1412

toankid1412 Tân Thủ Thôn

Mua VPS Aws không bạn. Mình reg được vài con aws edu limit 20 được tặng thêm 75$, để đào coin cũng chán. Bạn mà tạo VPS 1 core 1 Gb ram thì dùng được 1 năm không cần dùng đến 75$ kia ấy chứ. Mình để lại 250k.

9. automan

automan Hương Chủ

vps aws thi bandwith ntn ? {amazed}

10. toankid1412

toankid1412 Tân Thủ Thôn

Đăng ký gói E2C t2.micro, 1 core, 1GB thì dùng miễn phí, bạn thử tìm hiểu xem. Mình cài vài web cho khách lên đó mà không sao. Hàng Amazon thì chất lượng khỏi chê rồi. Lại có 75$ tặng kèm nếu muốn mua thêm gì thì mua. :)

11. giangnam233

giangnam233 Tân Thủ Thôn

Up đc khoảng 15-20 sites ko bác, mỗi site db tầm 500mb

12. toankid1412

toankid1412 Tân Thủ Thôn

Được 30GB SSD free nhé. Muốn thêm thì nó sẽ tự trừ 75$ kia. 500MB dung lượng hay bandwidth???

13. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

để lại e 200k là đẹp bác ơi {brick}{brick}

14. toankid1412

toankid1412 Tân Thủ Thôn

Mua nhiều thì mới có giá đó. Thế là rẻ quá rồi còn gì. :(

15. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

hỗ trợ newbier tích đức sau nay bác ơi, hehe, thế bán e 200k hen {burn_joss_stick}{burn_joss_stick}

16. toankid1412

toankid1412 Tân Thủ Thôn

Thôi được. Dùng tốt thì mua tiếp hoặc giới thiệu hộ nhé. Đang có khoảng chục acc mới tinh. Tính vác đi đào coin mà thấy không ăn thua.

17. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

bác cho e xin info để tiện liên lạc ạ {ah}{ah}

18. toankid1412

toankid1412 Tân Thủ Thôn

Last edited: Oct 2, 2017
  19. automan

automan Hương Chủ

gói này dùng miễn phí bandwith hả bạn? Chắc không, mình từng đăng kí gói này tier free đấy, mà nó tính tiền bandwith mới cay, tốn 2-3$ gì đây, mà mới setup download linh tinh thôi, nên shutdown luôn {amazed}

20. toankid1412

toankid1412 Tân Thủ Thôn

https://hoidap.thachpham.com/chu-de/vps-amazon-ec2-mien-phi-1-nam-nen-hay-khong.13789/. Theo như ở đây nói thì 15GB miễn phí còn thêm thì 0.08$/1 GB. Có thêm 75$ nên dùng quá chút cũng không sao.