KÈO ĐẦU TƯ COIN X100 LẦN:

Discussion in 'Altcoins & Bitcoin' started by cryptorichvn, Nov 10, 2021.

1. cryptorichvn

cryptorichvn Khách Qua Đường

Thời gian qua Doge và Shiba tăng trưởng hàng chục nghìn %,tuy nhiên vốn hóa đã cao nên mình không có vào,trên bảng xếp hạng coinmarketcap có 2 coin meme đều là chó,và trong top 100 chưa xuất hiện chú mèo nào,nay mình xin giới thiệu với anh em KITTY INU con coin mèo đầu tiên với game 3D đồ họa rất chất lượng,nếu anh em vào tiền ở đây thì tiềm năng lợi nhuận vô cùng lớn,x100 lần tiền là bình thường.

Tại sao mình đánh giá đây là dự án tiềm năng sẽ x100 - 300 lần tiền:

1.Top 10 có 2 coin meme đều là chó,mà top 100 chưa có con coin mèo nào,các cụ bảo như chó với mèo,người yêu mèo trên thế giới đông không kém người yêu chó.

2.Kitty Inu đang xây dựng game Kitty Kart,đồ họa mình xem ở trailer cực kì chất lượng,không kém gì Mario Kart của Nintendo.Đây là game play to earn,cực kì tiềm năng

3.Icon chú mèo Kitty rất trau truốt,tinh tế,tên coin là Kitty cũng rất phù hợp để tạo sóng trên toàn thế giới

3.Tất cả người giao dịch giỏi họ đều hiểu là Doge và Shiba đã lỡ kèo và đây là cơ hội tốt để vào lệnh với 3 lí do bên trên.

4.Dự đoán Kitty Inu sẽ trị giá hàng tỷ $ trong tương lai,mua tại đây là 1 lợi thế rất lớn vốn hóa chưa đến 100 triệu $ vì sang tháng 12 Kitty sẽ lên mạng BSC lúc đó giá không còn rẻ như này nữa rồi.

Hướng dẫn mua Kitty Inu trên Uniswap:

Uniswap nó là sàn dex(decent. Exchange). Giao diện app web. Nên gọi là Dapp (decent. App)

Ko phải cex (central exchange) như binance.

Các bước swap như sau:

1. Đăng ký e-wallet như Metamask. Chọn network là Ethereum mainnet

2. Tìm cách mua eth. Mua trên binance chẳng hạn, rồi chuyển eth từ binance vào ví metamask. Nhớ chọn Etherum ERC20.

3. Vào web Uniswap. Connect ví với web.

4. Mở mục exchange, chọn swap eth sang kitty.Anh em kiểm tra kĩ phải là Kitty Inu nhé

Done.

2. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Moá cay bán 2 tỉ shiba dc 1000 đô cười như vớ dc cách đây mấy tháng @@

3. cryptorichvn

cryptorichvn Khách Qua Đường

Lên thuyền chung vui đi bạn =))

4. automan

automan Hương Chủ

kèo ngon thì tự tìm hiểu có kiến thức mà vào, còn fomo cho cả đám vào chung, bị nó ỉ.a lên đầu lúc nào không biết
    1000$ shiba cách đây 1 năm, bây giờ trị giá hàng trăm triệu đô, nhưng cách đây 1 năm khi nó còn là rác có ai mua không.
    trên cmc hiện giờ list đã gần 14.000 đồng coin/token, thì sự may mắn có dễ tìm kiếm cho kèo x100 ?

Kèo xổ số khó ăn lắm, bỏ đi mà làm người, kiếm coin top tăng trưởng ổn định mà vào cho an toàn.

fixbug likes this.
  5. fkphua

fkphua Tân Thủ Thôn

k share kèo thì dân tình sao fomo vào cho tụi nó xả được =))

6. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Nghe mà ham quá, mà ko có kiến thức vào thì còn thua xổ sổ.

7. fixbug

fixbug Moderator Staff Member

Coin rác đu đỉnh 96%

8. Hai

Hai Tân Thủ Thôn

Em tuổi chuột nên bao giờ có con chuột thì bác lên kèo để e mua nhé {byebye}

9. baduymda

baduymda Sơ Nhập Giang Hồ

Em mà có kèo nào biết ăn chắc x100 lần như bác, Em về rủ cả họ nhà em bán nhà chơi luôn :))

10. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Mới bay 2 tỏi vì cái tội ham hố xong thôi nhé tha em

11. fkphua

fkphua Tân Thủ Thôn

mùa uptrend mà cũng bay được à bác =)) bạn em thằng nào chơi ngu cũng dương vài chục củ