Kháng cáo adsense tắt hiển thị do click không hợp lệ

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by pehuongkoi, Sep 5, 2019.

1. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Mình có cheat nhẹ ngày ~$10 ăn đều mấy tháng thì nay bị tắt ads ( tài khoản bị tắt hiển thị ads chứ chưa die và trong tài khoản vẫn còn tiền từ tháng trước ) . Nghe nói google cho kháng cáo tài khoản tắt hiển thị do click không hợp lệ.
    1. Mình muốn hỏi các bác trong đây có ai từng kháng cáo cái này thành công chưa ạ.
    2. Và nếu google cho chuyên gia vào xem xét tài khoản của mình thì nếu kháng cáo không thành công liệu có khả năng cao bị đóng tài khoản luôn và mình bị mất hết tiền trong tài khoản không ạ.
    Do mình chỉ biết đặt ads , chưa từng kháng bao giờ nên có mấy câu hỏi mong các bác trong này giúp ạ. Cảm ơn các bác rất nhiều
    P/s : Câu hỏi cuối : trường hợp xấu nhất thì mình sẽ mua 1 tài khoản adsense khác để làm tiếp thì có nên mua tài khoản new chưa pin vào thời điểm này không ? Nghe nói bây giờ tài khoản new bây giờ phải xác minh danh tính gì đó và có tỷ lệ bị fail nên cũng có chút lo lắng.

2. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Không cheat còn chết. Cheat rồi thì còn kháng gì nữa. Ga mà đã chém thì có kháng đằng trời. Yeah1 còn chết huống gì cụ

3. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Kiếm con gà mới mà chiến thôi cụ ơi. Chết rồi tỉ lệ kháng cáo hiếm lắm mới thả

4. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

CHeat được những $10. Bác cũng chích hơi quá liều rồi đó. :D
    Mấy năm trước có đọc 1 bài báo nói hacker cheat cả mấy triệu $, kinh vãi lều

5. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Kháng thử đi bạn. Chúc bạn thành công. Nếu kháng được cho xin tut hướng dẫn nha. {big_smile}

6. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Mới hóng được giá GA Việt full active new 1tr2 kèm domain <-- giá này ổn ko các bác
    P/s : Qua ngày 23 em sẽ kháng, để nhận nốt tiền tháng trước đã bác ạ

7. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Dạ, chả dám cheat nhiều bác ạ. Cứ tầm $10 - $20 ngày cũng ăn đc mấy tháng rùi. em yếu tim lắm

Thanh Nguyen likes this.
  8. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Cheat thế cũng ấm rồi. E chưa thấy ai kháng thành công cả. Bác cứ thử. Giá 1.2 là chuẩn rồi đấy. E cũng mua giá đó

9. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Bác cho em hỏi thêm : GA của bác đã xác minh danh tính thành công chưa ?.

10. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Không xác mình thì dùng làm sao đc ?

11. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Bác mua về đến lúc có $10 là google bắt xác minh phải không ?

12. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

E chỉ mua ga đã xác minh thôi

13. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Sao gần 1 tháng rồi mà PIN nó chưa tới nhà mình nữa cụ :D. Muốn bán giá cao mà khó quá

14. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Bác bán giá bn thế. Bán cho chủ thớt kìa @@

15. pehuongkoi

pehuongkoi Tân Thủ Thôn

Giá cao lắm bác. có bên báo em 4m8 lận

16. xmenvn2510

có 3 em gà web việt. pin pay đủ hết nhưng khôg bán. Mình chỉ khoe thôi. ko bán. hehe

17. automan

automan Hương Chủ

giá 1.2 là giá chưa pin chưa xác minh gì mà phải không, trước mua thì 1.2 chỉ được con gà như thế, còn lại phải tự làm {confuse}

18. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Tăng giâ rồi chăng. Đợt tháng 4 e mua 2 con đã pay đã xác minh giá 2.4m. Có khi họ bán rẻ cũng nên

19. money

money Hương Chủ

300k/con chưa pin. Mấy pé dư tiền quá. Đừng hỏi anh mua ở đâu. Mắc công nó đè giá anh {doubt}

xmenvn2510 likes this.
  20. xmenvn2510

E có mấy con gà mà ko chơi. chơi với gồ đau tim lắm.

Bro tạo thớt còn cheat thì bó tay luôn. Chơi đẹp đi, cho các anh em sau này còn chơi.

money likes this.