Không thể login vào bing?

Discussion in 'Hỏi Đáp Kỹ Thuật' started by Tuan, Aug 14, 2017.

1. Tuan

Tuan Tân Thủ Thôn

Không hiếu sao em ko thể login vào bing webmaster tool, cứ login là nó chuyển sang https://login.live.com rồi lại chuyển sang bing, rồi lại chuyển trở lại. cuối cùng nó ra:

Something went wrong and we can't sign you in right now. Please try again later.
    The Microsoft account login server has detected too many repeated authentication attempts. Please wait a moment and try again.

Đã thử bằng chrome, IE, Iphone. Search trên web thấy có vẻ nhiều ng bị vậy. Có bác nào có cao kiến gì ko?

2. money

money Hương Chủ

2 ngày nay dzồi nhé thanh niên. Dcm thằng Bing làm ăn như shit, vậy mà đòi cạnh tranh vs GG {beauty}

Tuan likes this.
  3. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Củng đang bị thằng azure hành cho sml đây. Nhiều lúc search yahoo mà méo ra dc kết quả nào luôn vậy mà đòi cạnh tranh với gg {canny}{canny}{canny}{canny}

4. Sói

Sói Administrator Staff Member

Vãi thớt, cái này mà cho vô Cateogry Chia Sẻ Tuyệt Chiêu là sao {brick}{brick}{brick}
    Chắc đang mê mẩn trong cate Tuyệt Chiêu rồi post mà ko để ý đây mà.

5. Tuan

Tuan Tân Thủ Thôn

Mình còn vào qua VPS cũng ko đc

6. PhuongPhi

PhuongPhi Tân Thủ Thôn

Ủa mà login vô đó chi vậy thớt. Năm sau login vô cũng đâu ăn thua gì

7. Tuan

Tuan Tân Thủ Thôn

Khó làm ăn quá cố vào bing add cái sitemap xem có đc thêm tí visit nào ko ấy mà :)

8. TranQuan

TranQuan Khách Qua Đường

Ko liên quan các bác dùng thẻ visa ngân hàng nào để very vậy mình có coupon 50$ o biết bán đc ko nhỉ

9. money

money Hương Chủ

Login vào lại được rồi nhé.