kính chào Admin và các bạn diễn đàn ...!

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by Jessynina990, Feb 9, 2018.

1. Jessynina990

Jessynina990 Khách Qua Đường

Em xin tự Giới thiệu Em là member mới. Làm về lĩnh vực bán hàng quà biếu, nay bắt đầu tham gia diễn đàn rất mong được những Anh Chị trợ giúp Em, lỡ em có đăng bài sai mục hay comment bất ổn rất mong Admin xóa giúp và đừng xóa acc em.Em sẽ nỗ lực theo dõi và quan sát và học hỏi chia sẻ cùng các Anh Chị trên tất cả miền cả nước.

Anh chị em nào có bạn gái hay bạn trai cần chăm sóc món quà có thể liên lạc với em, em sẽ bớt giá cho Cả nhà trong 1 nhà và chăm sóc món món quà hợp lý nhất giúp Anh Chị tặng quà cho bạn nữi một cách toàn vẹn nhất có thể.

Em thì chuyên làm quà handmade nên đảm bào phần thưởng độc đáo không giống nhau với giá cả rẻ như hoa giấy nhún làm thành bó cành hoa giấy tặng bạn nữ, loại gấu to tặng bạn nữ hàng chất lượng xuất đi không độc hại hay không thích hợp khi giao thiệp... Dường như em còn dường như nặn tượng Chibi theo hình chụp gìn giữ những khoảnh khác lưu niệm của Anh chị em, hay Anh Chị nào chơi trò giải trí , thần tượng âm nhạc một ca sĩ gì đấy muốn nặn tượng chibi casi đó hãy tương tác với nick em nhé, em sẽ tư vấn nặn tượng Chibi như thế nào cho những Các bạn biết ạ

Em nói khá nhiều, em vào forums mong được dính nối giao lưu với những Các bạn nếu e có nói dài dòng hay viết sai mong các Cả nhà tha lỗi cho em

Em xin cảm ơn và chúc sức khỏe toàn thể forums

Thân Chào!

2. nguagovt

nguagovt Sơ Nhập Giang Hồ

Mong bạn chia sẻ cách auto nặn tượng chibi vs ae

3. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Cái nick này bữa giờ mình nghi là auto lắm. Giờ lòi ra bài viết này thì đúng là auto chắc luôn. Spin thế kia mà {confuse}

4. Vajimi

Vajimi Sơ Nhập Giang Hồ

spin đẹp thế đánh dấu học cách spam

5. money

money Hương Chủ

Mod vs ass vô tiễn em lên đường đi