KYC mạng Propellerads?

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by VanLong, Sep 7, 2021.

1. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

dạo này Propellerads mới bắt xác minh tài khoản thanh toán à ae? hay là trước giờ vẫn vậy?

chụp hình cmnd xác minh mà còn bắt chụp khuôn mặt mình kèm cmnd nữa...e dùng paypal mua thì làm sao qua đc đây ae?

email thông báo của Propellerads

"Hello!
    Please, provide the selfie with the ID provided (not just a photo of your ID).
    The selfie has to be taken on the clear background, the face has to be next to the ID and the info of the ID has to be clearly visible."

2. firefox

firefox Bang Chúng

ơ dạo này gắt nhỉ, bữa trước nó đòi tên tài khoản trùng tên cmnd,và trùng tên người nhận paypal thôi

3. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

tự nhiên sinh ra cái KYC bác à. làm sao qua đc vụ chụp ảnh khuôn mặt đây trời

4. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Thì nó yêu cầu gì thì làm thôi. Cái nào ko làm được thì nói với nó lí do thì nó cũng thông cảm à, vì ko phải nước nào cũng có đủ thông tin mà nó cần.

5. loyki

loyki Bang Chúng

Chụp cái thông tin paypal có email và tên của bác + Chứng minh là done

6. firefox

firefox Bang Chúng

nó nói gì mình cứ làm theo thôi, trong trường hợp validate bị fail thì bác tạo acc mới, nó sẽ hỗ trợ chuyển balance từ acc cũ qua acc mới luôn đó. Bữa trước em dính 1 nhát tưởng mất luôn, ai dè nó support tận tình lắm

7. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Có support cân hết nhé

8. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

vấn đề của mình là ko muốn dùng paypal thật, dùng paypal mua nên ko thể chụp ảnh khuôn mặt ae à

vụ này chat support nó đẩy qua team KYC, chỉ email ko chat chit năn nỉ gì hết trơn :D

9. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Sao k về po

10. firefox

firefox Bang Chúng

Cân được tất bác ạ, em cũng tách ra để có gì ko chết chùm

11. vothuong

vothuong Tân Thủ Thôn

dùng fake hết được mà, cứ upload cái ảnh fake lên là được, nó chỉ yêu cần KYC cho có thôi chứ nó k soi nhiều đâu, paypal tạo cái fake xong cứ giống tên trong account là được, 4 5 hôm là nó duyệt
    --- Double Post Merged, Sep 8, 2021, Original Post Date: Sep 8, 2021 ---
    mà nhận bằng btc ý cho an toàn :D

12. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

hiện tại Net nào tương tự Propellerads vậy ae ơi? Propellerads block site mình r, cần Net mới thay thế {doubt}

13. vothuong

vothuong Tân Thủ Thôn

sao mà nó block thế b, ads thì nhiều mà adcash, popads, galaksion.

14. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

nó bảo ko vượt qua đc vụ KYC nên tạm thời block acc... như lời đồn ...

15. vothuong

vothuong Tân Thủ Thôn

cái KYC đấy dễ mà, up cái fake lên là nó duyệt ngay.

16. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

có vẻ nó cố tình cò quay mình, vừa block acc thấy có đứa bên Adsterra contact skype mời chào ngay, ko hiểu sao bên Adsterra biết skype mình nhỉ? ko lẽ nhân viên nó bán info cho nhau...
    mail cho [email protected] hỏi lý do tại sao KYC ko đc chấp nhận mà 2 hôm nay méo trả lời

17. vothuong

vothuong Tân Thủ Thôn

Nó bán info đấy, trước e cũng dùng net khác xong nó bán info cho bọn khác. mà đừng dùng thằng adsterra.

18. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

thằng adsterra hay redirect site trộm nên mình ko chơi, 3 e adcash, popads, galaksion thì nên chơi e nào bạn? test mãi chán lắm r

19. vothuong

vothuong Tân Thủ Thôn

phải test thôi bác ơi. em thường add một thằng xong được một thời gian rồi gỡ ra add vào net khác để gạ hàng bọn nó nâng cpm lên. tùy từng niche và traffic để biết mình sẽ được cpm tầm bao nhiêu.