Lấy link download 1080 Youtube

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Thanh Nguyen, May 3, 2019.

Tags:
  1. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Chào các cụ. Các cụ đã đã từng viết script download video youtube bằng PHP cho e xin cái script với hoặc suggest cho e cái giải pháp đc không ạ. E tìm trên mạng có thư viện cơ mà nó chỉ lấy đc chất lượng 480 thôi. Còn chất lượng HD thì lại tiếng riêng và hình riêng thế mới bực {beat_shot}{beat_shot}{beat_shot}. Link thư viện đây https://github.com/jeckman/YouTube-Downloader/

Thank kiu

2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Tiếng riêng và hình riêng à. Vậy làm thêm cái link aff phần mềm nào edit video nữa. "If you want to get full HD video and audio, please download this software"

Thanh Nguyen likes this.
  3. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Đúng rồi bác. Tiếng riêng và hình riêng. E không làm service download youtube đâu bác. Đây chỉ là 1 function trong auto web của e thôi. Đỡ phải tự tải = cơm ấy mà

4. Kiến Lửa

Kiến Lửa Tân Thủ Thôn

5. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Cám ơn bác. Vấn đề này e nhận ra là không phải do code không get được mà là hình như lúc up lên yt có cài đặt cho get link hd hay không thì phải. Có một vài video get đc full có vài link không lấy đc hết. Mấy service nó get được full là vì nó đều phải có phần encode tiếng và hình cho chất lượng full HD