Lỗi không hiện tiêu đề

Discussion in 'Hỏi Đáp Kỹ Thuật' started by duongquan, Jun 3, 2021.

1. duongquan

duongquan Khách Qua Đường

Tình hình là e mới tập cài đặt Wordpress - Sau khi làm xong tất cả - e làm video - test thử lấy link bài viết đi post thì nó báo không thể hiện thị tiêu đề - CÓ bác nào biết chỉ e cách sửa lỗi này được ko ạ :̣
    --- Double Post Merged, Jun 3, 2021, Original Post Date: Jun 3, 2021 ---
    :( Bác nào giúp e sửa được lỗi này e xin gửi cốc cafe ạ :(

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Cậu lấy bài viết về bằng tool hay bằng tay, ko hiện tiêu đề cụ thể ở đâu. mô tả chi tiết hơn 1 chút. Ghi ít thông tin quá ko ai biết để mà hỗ trợ

3. duongquan

E lấy bài viết bằng tay , Ví dụ khi e post 1 link lên trên reddit - Copy link = tay - Sau đó click vào Suggest title thì nó sẽ báo lại No Title Found
    E đã thử lấy bài viết của 1 trang khác thử thì lúc bấm vào Sugest title thì link bài viết của website khác vẫn Ok ạ :( - Có mỗi trang của e thì dính lỗi này

4. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Theo mô tả của bạn thì trường hợp này mình đoán là bạn đang dùng tool để crawl và bóc tách. Nhưng bóc tách sai cú phép nên ko tìm thấy title
    --- Double Post Merged, Jun 3, 2021 ---
    Trang khác ok trang này ko thì khả năng là title của trang này hiển thị khác trang kia, có thể nó encode bằng js.

5. duongquan

Dạ e ko dùng tool gì ạ , e add video và edit = tay hoàn toàn :(
    Lỗi này xuất hiện khi post link lên cả fb các bác ạ :(( Đại hiệp nào có thể giúp e dc ko ạ :(
    Hú hú :( lỗi này lq tới ssl thì phải :( có đại ka nào giúp e dc ko ạ
    Done - đã hét bọn bán ssl fix :D mà ko biết lỗi ở đâu . Mod xoá mấy bài e đăng giúp e với ạ