Mua tool Seo web ở đâu uy tín vậy mọi người ơi

Discussion in 'Search Engine Optimization' started by Thiên thần 2020, Jul 3, 2020.

1. Thiên thần 2020

Thiên thần 2020 Khách Qua Đường

Chào mọi người.
    Hiện tại em cần mua tool seo web nhưng không biết mua ở đâu cho uy tín và giá rẻ ạ. Rất mong mọi người tư vấn thêm giúp e với. em xin chân thành cám ơn nhiều.

2. Dang

Dang Bang Chúng

Tool bạn nói là tool hỗ trợ cho công việc gì : đi link, check rank, ... hay hỗ trợ cho việc Entity Building?
    Admin / Mod ở 4rum này "khó tính" lắm link profile là bị xóa ngay :D :D :D

3. Thiên thần 2020

Cám ơn bác đã nhắc nhở ạ. em đang cần mua tool đi link thì không biết có ổn không ạ? đi link bằng tool có an toàn cho site không ? có bị google phát hiện không? có bị admin biết không ạ?

4. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Nếu e chưa có kn thì a khuyên ko nên chơi tool dễ toi site ấy, làm tay cho an tâm e à

Thiên thần 2020 likes this.
  5. Thiên thần 2020

Vâng cám ơn a ạ.

6. firefox

firefox Bang Chúng

hỏi thì ít mà đi link trá hình qua sign và tag thì nhiều :v

7. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Đã xử lý xong dồi, thanks thím đã phát hiện giúp {big_smile}

8. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Hỏi thế này khác nào bảo mua thẻ chơi game ở đâu ổn? Game thì có trăm nghìn món biết cái nào mà trả lời :D Hỏi thì cụ thể vào bạn ơi

9. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Hồi chiều mình cũng đang định báo cáo mới mod mà nghĩ lại thôi @@

10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thấy gì ko ổn cứ rp hết i thím, đừng lo :3

11. Thiên thần 2020

Rất cảm ơn tất cả mọi người đã hỗ trợ em, đặt biệt là anh @Hoa Mãn Lâu , @Thanh Nguyen @Dang @AkuVn @firefox rất nhiều.
    - Bạn firefox có nói, hỏi thì ít mà đi link trá hình qua sign và tag thì nhiều :v. Thực ra việc hỏi ít hay nhiều không quan trọng, quan trọng là khi chúng ta nhận được những lời khuyên tốt nhất của các ACE trên diễn đàn cafemmo, vậy nên hãy biết ơn họ vì điều đó.
    - Còn việc đi link trên diễn đàn có thể do e sai chưa đọc kỹ nội quy diễn đàn thì mong các admin thông cảm cho ạ.

Chúc diễn đàn sẽ phát triển mạnh hơn trong những năm tới đây ạ.

Trân trọng!

12. Dang

Dang Bang Chúng

Tool đi link thì nên hạn chế, vì giờ đi link thủ công còn bị tác vụ thủ công nữa mà ...

Theo footprint của bạn, mình thấy bạn tham gia diễn đàn seo từ 2015 => kinh nghiệm nghiệm seo của bạn cũng đã nhiều. Mỗi diễn đàn có 1 hướng đi riêng, và 4rum này chủ yếu về auto blog / site nên mình có nhắc bạn là mod / admin "khó tính" khi bạn link profile và tag khi vừa mới reg acc là vậy!

Mình cũng là mem giống như bạn thôi, nếu bạn có kiến thức hoặc cần tham khảo 1 vấn đề nào đó cùng hướng với 4rum thì nên chia sẻ / thảo luận. Admin, Mod cũng dễ thương, vui tính lắm :) . Ông nào spam thì ban thôi :D

13. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

đọc thì dài nhưng mà kết câu cuối {confident}{confident}{confident}

14. danhK

danhK Khách Qua Đường

Nhờ mấy mod mạnh tay nên diễn đàn sôi nổi hơn.

15. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thím lần đầu vi phạm nên mình củng chỉ xóa mấy cái link ở profile của thím thôi. Thím cứ tự do thảo luận mọi vấn đề, Ae 4rum dc cái nhiệt tình lắm.
    Lời khuyên thì phải xem thím chơi seo theo kiểu mì ăn liền 1 site lên chừng 2-3 ngày sau die củng dc hay 1 site lên xài lâu dài mới có hướng xài tool hay ko xài. Thật sự thì tool chỉ là công cụ thôi mình xài thế nòa mới là vấn đề, mình biết nhiều ông xài tool gsa, seonuke ..v.v bắn trực tiếp tới site chính luôn mà vẫn sống tốt. Nên thím cứ làm 1 site vệ tinh xong vác tool ra bắn cho nó xem sao, bắn chừng 20 site vệ tinh là tự khắc có kn liền. Quá trình nầy cần nhiều về cái gọi là thử sai, Có người sẽ dạy bạn chạy tool gsa ra sao nhưng mấy cái nầy chỉ có nước tự bắn rồi rút kn. GSA nó có cho xài free 5 ngày, thím tạo 1 con máy ảo xong cài gsa và tool captcha của nó vào xong bắn thử xong lên review cho ae ^^. Sologan của ae trong nầy là "Chết site nầy mình làm site khác, chỉ sợ google chết chứ ko sợ sờn lòng :v"

Tony Vu likes this.
  16. thegioiremviet

thegioiremviet Tân Thủ Thôn

bác nào dùng dịch vụ entity của bọn hapo rồi hoặc của bên khác rồi cho em ít kinh nghiệm với ạ. Em có làm tầm 100site social nhưng chỉ index được vài site.

17. ssayyhi

ssayyhi Sơ Nhập Giang Hồ

hapo = hapodigital ??? nếu đúng thế thì em là cái thằng hồi xưa làm enity đầu tiên cho P đây. Giờ chất lượng thế nào e cũng ko rõ nữa nhưng đắt vlon ra (hầu như đâu cũng v). N.chung nếu có time thì bác tự quay tay cũng nhanh à.

18. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Seo thì chỉ có tools bằng tay bằng cơm thôi bác ạ :(

19. thegioiremviet

thegioiremviet Tân Thủ Thôn

e tự quay tay nó index kém bsac ạ , thế nên mới hỏi, vì em có th bạn làm hợp đồng với bên nó, kèo khó toàn đẩy cho nó audit, nhìn bọn này có vẻ trình độ kém, nên k tin tưởng lắm

20. ssayyhi

ssayyhi Sơ Nhập Giang Hồ

e vẫn index phà phà nè kk.