Namecheap free Privacy Protection for life

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by money, May 29, 2018.

1. money

money Hương Chủ

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Ngon, namecheap lúc nòa củng là lựa chọn tốt

3. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Năm đầu thì hầu như nó đều miễn phí mà anh. Còn năm 2 duy trì cao hơn nên em toàn transfer qua namesilo, cũng được miễn phí trọn đời

4. money

money Hương Chủ

Free lifetime mới nói chứ ko thì post lên đây làm gì phí time

Nai and Linh like this.
  5. Nai

Em có thấy, ý là năm 2 bên namesilo rẻ hơn thì bay qua đó rồi đâu ở lại thằng namecheap ấy mà :)

6. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Mình toàn name silo thôi com có 8.9$ bên này 10.9$ ;)

7. money

money Hương Chủ

Site đã sống đến lúc renew thì chắc chắn sinh lời rồi mới giữ domain, đâu cần phí mấy chục phút cuộc đời để tiết kiệm 2$.

Domain ngon mình vẫn mua namecheap, domain làm site auto không nghiêm túc mới mua bên namesilo.

automan and Nai like this.
  8. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Anh money có mua domain premium ở namesilo bao giờ chưa? Em mới thấy cái domain ưng mua ở đó 150$ mà mãi chưa thấy trong phần domain manager và không biết renew hàng năm domain premium thì giá bao nhiêu :(

9. thetrue

thetrue Sơ Nhập Giang Hồ

namecheap có nhiều chấm lạ lạ giá rẻ làm site ko nghiêm túc cũng dc

10. money

money Hương Chủ

Anh đâu dư tiền để mua premium domain chứ cưng.
    Mà nghe nói renew gấp 10 lần giá mua đó. Hay chuyển sang đây cho anh xài đi.

11. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Em còn chưa nhận đc domain trong phần quản lý tên miền của nó mà mua cũng tuần rồi :( Chả biết renew có mắc ko chứ mất công làm mà mắc chắc chớt.

12. money

money Hương Chủ

Mua $150 thì renew là $1500/năm đó em. Sợ tốn tiền thì đẩy domain qua anh :D

AkuVn likes this.
  13. automan

automan Hương Chủ

namesilo dạo này .com .net giá chưa tới 7$ ngon choét, nên cũng xúc 1 ít bên đó.

mà làm auto hay web kiếm sống nói chung, đến sau 1 năm là biết trang web có tiềm năng hay không rồi, đã sinh lợi nhuận tiếc gì 5-10$ nên khỏi transfer chi lằng nhằng @Nai ơi {bye}, còn nó ko có triển vọng thì drop luôn khỏi đắn đó, làm cái khác cho khỏe {big_smile}

14. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Cái chiêu bài giảm giá với thi thoảng coupon của tụi này mà em mua nguyên 1 list hơn 50 domain xong cứ để hết hạn dần dùng đc chưa tới nửa :3

automan likes this.
  15. automan

automan Hương Chủ

trước mình cũng vậy, mỗi lần thấy giảm giá lại ham rẻ xúc, mà để đó chứ có đụng tới đâu, vì nhiều lúc idea nhiều, mua sẵn để dành, mà sau 1 time lại thấy idea đó chẳng ngon nên bỏ qua luôn, tới lúc nó nhắc mail mới nhớ có mấy domain đó {burn_joss_stick}

nên bây giờ khi nào làm mới mua, có nhu cầu lên site mới mua, chứ ko xúc để dành sẵn {bye}

16. Nai

Vậy mà em còn lên kế hoạch redirect 1 rổ site này sang 1 rổ site khác. Vì cả đám bu lại đủ tiền đổ xăng à chứ ko tự nuôi mỗi đứa được :D