Net quảng cáo thay cho GA tốt nhất hiện nay

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by Sanhpv, Apr 14, 2022.

1. Sanhpv

Sanhpv Sơ Nhập Giang Hồ

Em xin giới thiệu cho ae con NET e mới tìm được
    Bác nào có site có lượng traffic mà chưa kiếm được tiền thì nên đặt em NET này

One-time payment: Đối với traffic Việt Nam, mức rate là 5$/1000 desktop subscribers và 9$/1000 mobile subscribers.

Rev-share: Doanh thu được tính dựa theo số lượng click mà subscribers nhấn vào các thông báo quảng cáo. Hình thức này lên tiền sẽ chậm hơn one-time payment vì mất thời gian thu thập tập subscribers, tuy nhiên lại bền lâu và trọn đời. có thể đặt thêm Inpage Push:CPC Trung Bình $0.0125. Native Ads: CPC Trung Bình $0.0212

Banner Ads: Được tính theo CPM giá CPM theo mình được biết là cao nhất trong tất cả các NET tại thời điểm hiện tại $0.1581

Ưu điểm: chấp nhận mọi thể loại website. traffic việt nam rate cao

Nhược điểm: mới thành lập đối tác adv ít, lượng quảng cáo hàng ngày không ổn định ( chờ thêm thời gian các đối tác adv ổn định đây là site tiềm năng cho ae cày )

Dưới đây là doanh thu hàng ngày tổng cộng mình đặt 3 loại quảng cáo chắc cũng được gần 10$ / ngày, nếu quảng cáo hiển thị ổn định full 24h thì chắc hơn 10$

Min thanh toán : 10$. Cổng pay : Chuyển khoản ( nếu tài khoản Việt Nam) . Payoneer. Webmoney

Proof: mình mới tham gia được 7 ngày thanh toán mới Confirmed, đang chờ Paid

Đây là link ref NET của mình các bạn tham gia thì ủng hộ mình: https://pub.pushtimize.com?ref=624e7a8c8cb2dd003e8f0e6e
    Đây là chính sách ref của NET nhận hoa hồng bằng 3% doanh thu
    Ai có thắc mắc gì cứ cmt bên dưới mình giải đáp

money and xmenvn2510 like this.
  2. firefox

firefox Bang Chúng

oh, hàng VN à, thấy contact có cả zalo, để test với 1 site đã bị ban GA xem sao :D

3. Sanhpv

Sanhpv Sơ Nhập Giang Hồ

hàng việt nam bạn ạ, cpm khá ok

4. Đang ngủ vợ rủ

Đang ngủ vợ rủ Tân Thủ Thôn

chơi hàng vn nhanh gãy lắm. tất nhiên chơi vẫn dc

5. Sanhpv

Sanhpv Sơ Nhập Giang Hồ

sợ các bác cheat con nhà ngta mới gãy thôi, chứ đôi bên cùng lợi thì việc gì đâu, với lại với tình hinh GA hiện nay thì NET là cái cứu đói ae mình rồi

6. nobitavn

nobitavn Khách Qua Đường

Thôi mấy con hàng NET VN chơi toàn lươn với pub, xong toàn nói do bên ads làm, site hiển thị tùm lum ads ko kiểm soát được (hoặc cố tình hiển thị). Nói chung hàng lôm côm kể cả công ty bự cỡ nào =))

7. Sanhpv

Sanhpv Sơ Nhập Giang Hồ

ừm môi người một cảm nhận :)) tôi thấy cũng ổn share cho ae, ai vui vẻ thì cho cái ref hehee

8. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Cứ like phát đã. Chúc e làm ăn kiếm nhiều tiền. Có gì a ref thử. Có vài site để không reg thử xem sao.{big_smile}

camy likes this.
  9. Sanhpv

Sanhpv Sơ Nhập Giang Hồ

ok thanks a, cứ thử xem sao đc thì chơi dở thì bỏ thôi ạ,

camy likes this.