[Newbie] Đặt GA cho site download video, mp3

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by mr0986, Jun 20, 2020.

Tags:
  1. mr0986

mr0986 Tân Thủ Thôn

Mình muốn đặt GA cho 1 site tool download video từ youtube, instagram, tiktok.
    Đọc thử hướng dẫn của GA thì thấy nó viết như này:

Mấy bro cho hỏi mấy trang download video như vậy có vi phạm chính sách của GA ko? Sao mình thấy mấy trang khác vẫn đặt được GA nhỉ?

2. congloi

congloi Sơ Nhập Giang Hồ

bác cứ add site vào mà GA nó duyệt là đặt được :D

mr0986 likes this.
  3. vip

vip Khách Qua Đường

nó cấm là việc của nó, site traffic cao bác cứ request nhiều lần là nó duyệt

4. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

nhiều trang làm thế, vẫn duyệt ầm ầm mà bác

5. Pham Khac Tuy

Pham Khac Tuy Khách Qua Đường

Các bác cho em hỏi, web em đã có GA rồi, bây giờ em nhúng ảnh hay video từ các site khác như reddit, flick về (tránh tốn băng thông và nơi lưu trữ) thì có sợ bay GA không ạ?
    Web em thì hiện tại đang lấy traffic từ facebook.

6. firefox

firefox Bang Chúng

vào lumendb thấy nó report link nào thì vào xóa link đó, dính 403 nhiều là một đi không trở lại đấy

7. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Theo pháp luật vn thì buôn bán và tàng trữ ma túy phạt từ 20 năm tù đến chung thân tử hình. Tại sao người ta vẫn bán ầm ầm {big_smile}{big_smile}{big_smile}

Việc được duyệt ga với việc sau này không bị banned chả liên quan gì nhau cả. Vì 2 team này độc lập với nhau. Thích thì cứ làm thôi. Biết đâu cô thương

8. Pham Khac Tuy

Reg được 1 GA đã khó khăn, chơi auto cũng sợ ăn gạch. Các bác thông cho em phát là site auto các bác chạy thấy ổn mới gắn vào GA hay các bác gắn ngay từ đầu ạ?
    Với lại auto mà mình có thể được index hoặc không được index (có thể là index rồi lại bị deindex) khi bị GG quét thì đơn giản mất traffic đi hay là ảnh hưởng đến GA ạ? Vì em đọc trong forum mình thì các bậc trưởng lão đều bảo cũng nắm ít GA thôi, ít GA thì làm sao có thể thử sai được ạ?

9. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Mở thớt mới đi người anh em. Nội dung e hỏi hơi nhiều. Nên lập thớt nhé.

10. Pham Khac Tuy

Vâng anh, vậy em lập thớt mới.