[Newbie xin kinh nghiệm] Cào site truyện tranh

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by ctrlA, Jan 24, 2022.

Tags:
  1. ctrlA

ctrlA Khách Qua Đường

Chào các bác cao thủ trong 4rum ạ, em newbie đang làm văn phòng vừa lao vào đây kiếm thêm tí ạ.
    Em đang cào mấy site truyện tranh tiếng anh mà nó một rừng 18plus, với một newbie như em thì thấy hơi rén.

Các bác chắc cũng đều cào mấy site truyện tranh này rồi đúng không ạ.
    Em đã ẩn gần như toàn bộ thông tin, site chưa lên nhưng định hướng không serve ip Viet Nam, giờ còn thông tin thẻ add vào nhà cung cấp vps, domain, paypal là không ẩn được :(( nên cảm giác nó cứ lạnh lạnh ấy.

Xin các cao thủ tư vấn giúp em với, em cũng theo dõi 4rum được mấy tuần rồi mới dám lên đây xin tư vấn.
    Kiểu có bác nào dùng tool image recognition 18plus hay giải pháp nào nó auto không ạ.

Em cảm ơn nhiều!

2. dkmvkl

dkmvkl Sơ Nhập Giang Hồ

Ẩn bt chứ sao mà ko ẩn dc, dùng tên random rồi reg 1 con pp cũng tên đấy, mua đô vào pay ầm ầm ào ào

ctrlA likes this.
  3. NekoSama

NekoSama Tân Thủ Thôn

Có site truyện tranh, trung bình ~ 4k uv. Chỉ số liên kết 30s. Tuy nhiên, từng block network. Mua not bác

ctrlA likes this.
  4. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Chơi hàng nhạy cảm quá thì kiếm thằng nào cho pay bằng btc hoặc xmr đó, cho ẩn danh, chứ mấy cái kia dễ lộ lắm, nhớ chơi net củng phải kiếm net nào pay bằng phương thức ẩn danh nha, phần lớn ae chết là ở khúc nhận tiền từ ads đó.

ctrlA likes this.
  5. ctrlA

ctrlA Khách Qua Đường

Vâng cảm ơn các bác! Em kiếm được bên này prohoster. info/en/vps/ssd-vps cho tt bằng coin.
    Không biết có bác nào trải nghiệm chưa ạ?
    Vẫn đang tìm giải pháp lâu dài kiểu nhận dạng nội dung nhạy cảm, em hướng tới ít site nhưng nghiêm túc ạ.

6. firefox

firefox Bang Chúng

ở đây ít bàn về những thứ nhạy cảm bạn ạ, ae toàn dân spam lương thiện thôi, nhưng cỡ như truyện tranh hentai các thứ thì cũng không nhạy cảm mấy, cái bạn cần quan tâm là DMCA kìa
    veesp là một lựa chọn cần xem xét trong trường hợp này. Nhận tiền thì cứ paypal cũng được, ae vn làm manga đầy, đặt cả GA pin pay chính chủ :D

7. thetrue

thetrue Sơ Nhập Giang Hồ

Nói ra sợ mấy bác nói iem nói đạo lý, chứ tạo web khiêu gợi lòng d.â.m d.ụ.c thì làm ơn làm phước tránh dùm, cái nhân này nó xấu dữ thần lắm… Tránh như tránh tà mới được.

Vajimi likes this.