Nhận trát hầu tòa...

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Madkelele, Jul 8, 2022.

1. Madkelele

Madkelele Tân Thủ Thôn

Cloudflare nó thông báo là mình nhận trát hầu tòa các bác ạ. Của 1 thằng nào đó bên Hàn xẻng, đề cập về chi*d explotation. Thấy nó đòi thông tin về email+ip đăng nhập từ đầu năm tới giờ. Site mình là site manga. Theo mình tìm hiểu thì bọn Hàn nó ban truyện tranh liên qua đến tr* em mà có tí nud*, xxx các kiểu. Như ecchi các kiểu. Hồi thằng Nhật hình như cũng ban mà giờ bỏ rồi. Theo các bác giờ mình phải làm sao nhỉ? Trước mắt mình đang chặn truy cập từ hàn xẻng. Đen cái là mail cloudflare bữa xài là mail chính :(. Mình đã move domain qua mail khác rồi. Site nhỏ thì ko sao, mà hơi lớn tí là có chuyện :((

2. pichusan

pichusan Khách Qua Đường

Từ giờ đến hết đời không sang Nhật hoặc Hàn nữa là được, sang khéo bị gô cổ bóc lịch. Còn về trát thì trên này nhớ có 1 bác cũng bị rồi, trực tiếp bỏ qua là xong.

concuca likes this.
  3. takeda

takeda Khách Qua Đường

Hàn nó cực căng về vấn đề quay trộm đó, còn trẻ con thì nước nào cũng chém kể cả hở thôi nó vẫn cho là xxx ấu.

Một ví dụ nhỏ là Steam, nó ban bất cứ game nào chứa hình ảnh gái mặc đồng phục cấp 2, 3 kèm cảnh sex, vì là ấu dâm.

4. Madkelele

Madkelele Tân Thủ Thôn

Cái này là truyện tranh b, hình như chỉ 1 vài nước cấm thể loại đó thôi.

5. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Đợt này đang làm căng vụ Manga nhé, thời gian trước là Nhật giờ chắc tới Hàn

6. concuca

concuca Sơ Nhập Giang Hồ

truyện này căng thật. Htrc có domain manga traffic lè tè mà nó đấu lên hơn 200 đô!

7. Yir

Yir Tân Thủ Thôn

mà thằng cf nó có thông tin profile của mình à bác?

8. Madkelele

Madkelele Tân Thủ Thôn

Có email+ip đăng nhập + billing profile(nếu có) thôi bác.

9. loyki

loyki Bang Chúng

2 trường hợp:
    1 cá nhân kiện, bọn tb thì có một đám chuyên bới móc sai phạm của doanh nghiệp để kiện kiếm tiền. Cái này thì kệ mẹ nó, sợ mẹ gì
    2 các hiệp hội, tổ chức bảo vệ trẻ em kiện, nếu mà cái này thì có vẻ căng

10. Yir

Yir Tân Thủ Thôn

Thế cũng không đánh giá được nếu mình dùng thẻ ảo nhỉ, sợ lộ thông tin căn cước công dân hoặc profile cá nhân thì mới ghê á :D