Notice from Google

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by automan, May 18, 2022.

1. automan

automan Hương Chủ

Có bác nào bị như này ko, ko bít lỗi gì luôn, mình đâu có chưa sết content trên tài khoản.

không biết vi phạm gì, và nó xóa gì mới cay chứ, làm sao để check được nhỉ

ACC này xài gần 10 năm rồi, chứa rất nhiều thứ quan trọng :(

Last edited: May 18, 2022
  2. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

người của bộ công an đây. bác mau cung cấp username và pass để em điều tra thêm

3. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Drive chứa phim sẽ gay :v

4. money

money Hương Chủ

Lại chứa xxx trong gdrive rồi :D

5. automan

automan Hương Chủ

drive chi excel vs word thoi {brick}

6. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

youtube hay google photos thì sao cụ.

7. automan

automan Hương Chủ

không up youtube, google photo chỉ ảnh thường ngày từ điện thoại, Cay là không biết nó xóa gì và báo vi phạm gì để biết mà check.

8. money

money Hương Chủ

Lên google forum mà hỏi em ạ. Trên đó hay có nhân viên hoặc tụi support nó trả lời.

automan likes this.
  9. automan

automan Hương Chủ

Em hỏi lúc chiều rồi a, đang đợi nó rep. Do tk này khá quan trọng nên cần phải bảo vệ.
    Mà đọc qua nhiều ng bị khóa thì nó chỉ cách cho restore chứ không biết nguyên nhân chính xác nữa.

10. Dang

Dang Bang Chúng

Bác kiểm tra thử mấy file document, .doc, .xls, ... có link đế page nào hết hạn không?
    Em cũng bị 2 mail cảnh báo mà nội dung không giống của bác, lí do là trong tài liệu có link đến vài page mà tên miền hết hạn, nó redirect qua mấy trang mà Google đánh giá là độc hại.
    p/s : document đó em mầng entity tầm 2 năm trước, quên không xóa :D

Tony Vu, money and automan like this.
  11. automan

automan Hương Chủ

link page cũng cảnh báo à, nó xàm vậy nhỉ, đúng là xài đồ free muốn xóa lúc nào xóa ,
    mình đang backup data move hết khỏi nó, mà ngặt cái nhiều service quan trọng xài cái mail này đổi lại mệt vãi.

Dang likes this.