Nuôi acc facebook thì nên dùng phương thức nào?

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Hoa Mãn Lâu, Sep 17, 2020.

1. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Hiện tại mình đang tính nuôi 1 ít acc facebook. Nhưng chưa chọn dc hình thức để nuôi qua token, cookies, profile chrome. Pác nào có kn rồi chia sẽ giúp nên xài cách nào cho acc đỡ bị check point nhất có thể. Thấy token khá là tiện,chạy dc nhiều acc hơn profile.

2. snowman2

snowman2 Tân Thủ Thôn

trước em có nuôi thử bằng tool ninja crack mua của mấy ông trên group ..nuôi bằng dcom 3g. thường bọn bán clone nó bán cho mình đủ cả nhưng thuongf thì là cookie. Nuôi thì cứ đặt mình vào như một người dùng bình thường. Ngày cho chạy tương tác vài lần. Mỗi lần 5 6 account xong lại đổi ip 1 lần ( mấy cái này tool nó setup dc cả). cứ đều đạn ngày nào cũng chạy vậy . mấy ngày đầu mới nhập clone về thì chỉ cho vào view lướt thôi ko hành động gì.. khoảng 3 -4 ngày sau thì bắt đầu cho like và kết bạn nhẹ nhàng. khoảng hơn 1 tuần gì đó là cho joun group . em làm thử kiểu này thì tháy clone sống dc khá ok.

huvo6789 likes this.
  3. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Nuôi bằng cookies có phải là dùng chrome mở lên rồi tương tác ko thím? Tới bây h đám acc đó còn sống tốt ko?

4. money

money Hương Chủ

Nuôi acc FB để làm gì vậy gái? Chia sẻ anh ít kiến thức đi chứ mảng này anh mù tịt.

5. Dung Vuong

Dung Vuong Sơ Nhập Giang Hồ

E cũng k biết mấy cái này :3

6. huvo6789

huvo6789 Tân Thủ Thôn

nhiều mà bác. nuổi xong bán or nuôi kết bạn theo 1 tệp ngách khách hàng bán online, rồi live stream

Last edited: Sep 18, 2020
    money likes this.
  7. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Đang có mấy idea đi spam kiếm traffic với bán hàng đó anh. Đi xả ra cho internet thêm rác :v

money and huvo6789 like this.
  8. huvo6789

huvo6789 Tân Thủ Thôn

đúng rồi bác, hình như giờ nuôi t
    bác dùng tool hay tự nuôi tay bằng profile thế :D

9. money

money Hương Chủ

Bán hàng đâu có dễ vậy nhỉ. Anh cũng bán hàng, nick thật, bạn gần full 5K mà thấy có ăn thua mấy đâu :( Vã tiền cho quảng cáo thấy tốt hơn ấy.

Nai likes this.
  10. snowman2

snowman2 Tân Thủ Thôn

đúng rồi bác ạ cái đấy tool nó làm bác chỉ việc lập kịch bản tương tác like comment hoăc lướt facebook ntn. Cũng lâu rồi em không chơi nữa trước nghịch để seeding cho cái fan page con em nó bán hàng. nếu nuôi ngon em nghĩ dùng tool quét uid của mấy group mà có tập khách hàng mình muốn nhắm đến rồi cho đám clone đi kết bạn với đám uid ấy. thì kiểu gì cũng có đơn.

11. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Làm cái dàn điện thoại @@

huvo6789 likes this.