[Pass] Phần mềm gửi mail Sendy

Discussion in 'Mua & Bán' started by cuongexciter, Dec 12, 2019.

1. cuongexciter

cuongexciter Khách Qua Đường

Hi các bác,
    Em có mua phần mềm gửi mail Sendy (sendy.co) chuyên dùng để kết hợp với Amazon SES.
    Nhưng vì không đăng ký được tài khoản Amazon nên em Pass lại cho bác nào cần.
    - Mua: 59$ (1.3 triệu)
    - Em pass lại: 44 usd (1 triệu)
    Bác nào cần inbox em nhé.

Attached Files:

2. JohnWick

JohnWick Sơ Nhập Giang Hồ

Sao ko đăng ký đc SES thế bác

3. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Nó ko hỗ trợ khu vực Việt Nam đâu cụ. Trước đăng chọn khu vực gì đó ở Mỹ cũng được mà Việt Nam spam quá nó block IP luôn rồi, nên ai có mẹo hoặc tài khoản cũ, trust tốt thì đăng ký dc và sài tốt.
    Ko dùng smtp của ses được thì cụ dùng của thằng khác (Tuy đắt hơn ses) :D

4. saivnn

saivnn Tân Thủ Thôn

do số điện thoại của bác bị lock, mình đăng ký bằng số dt vợ mình phát đc amazon ses luôn
    vừa cách đây 1 tháng lun á @cuongexciter

5. cuongexciter

Mình dùng thông tin khác: mạng + sđt + mail + tên của người khác vẫn bị dính bạn :D

6. JohnWick

JohnWick Sơ Nhập Giang Hồ

Paste lý do nó từ chối lên đây được k bạn

7. Nai

Trước bị từ chối do:
    1. Không cung cấp dịch vụ thuộc khu vực đang sống (Chơi kiểu thành thật nên VN ghi VN)
    2. Kê khai mục đích chưa đầy đủ: Template gửi mail, quota, nội dung là gì,...
    3. Do spam quá mức cho phép
    Giờ ai muốn làm lại chịu khó tìm 1 cái máy mới, dùng thẻ và thông tin mới và giải quyết bài toán đưa ra mục đích sử dụng càng cụ thể càng tốt thì tỉ lệ accept cao. Còn mơ hồ, ko rõ ràng thì fail là tất nhiên.

Lần đầu tiên làm thành công quá dễ dàng nên những lần tiếp theo nó xét kỹ quá nên ko làm muốn dùng nữa. (Do ko muốn ra ngân hàng làm cái thẻ mới chỉ để sử dụng mỗi dịch vụ này)

8. nguyenhoa13

nguyenhoa13 Sơ Nhập Giang Hồ

Bản Null chạy ầm ầm cũng chả virus riếc gì https://mega.nz/#!W2JFBQ7I!zJ9SKYm2X7NJBwQQnuhcoPa0eOkcmpCYmFpu6h60_8c
    Reg Amazon Ses thì rất dễ, chỉ cần kiếm vài visa reg Trial amazon ECC bình thường như những acc bình thường . Sau đó đăng ký amazonses giới hạn 200, rồi lên mạng kiếm đại cái website forum nào đó vào support kêu nâng cấp lên 50k " đây là website của em abc.xxx gì đó hiện tại có vài k thành viên, vì để forum của em hoạt động trôi chảy kính mong team amazon xem xét nâng lên 50k. Lý do: Gửi email hỗ trợ thành viên đăng ký link kích hoạt forum, rổi cảm ơn nó" . Mình reg 10 cái nó đều chấp nhận 10 cái sau vài tiếng à. Nhưng gửi chưa được 100k nó block sạch, tỉ lệ bounce không cao dưới 5%, nhưng tỉ lệ report 1% là acc lên đường rồi.

Nai likes this.
  9. Nai

Cụ nói chuẩn phần block acc. Còn vụ 4rum thì chắc có thể vì template verify thành viên cũng đơn giản nên cũng không khó để chuẩn bị cho việc nói dối

10. cuongexciter

Mail phản hồi của amazon đó bác

Attached Files:

11. cuongexciter

Phần mềm crm mail quan trọng thế em không dám chơi bản null bác ạ :D