Phân Tích Kỹ Thuật (Tôi đang gửi cho bạn 1π)

Discussion in 'Altcoins & Bitcoin' started by Hau Nguyen, Mar 18, 2021.

Tags:
  1. Hau Nguyen

Hau Nguyen Sơ Nhập Giang Hồ

Bữa giờ thấy bà con đào đồng này nhiều quá nên mạo mụi đưa lên diễn đàn để anh em cùng phân tích và ref cái link để có đồng bọn cùng đào.

Mã lời mời : haunhbu
    số phone của em là : +84973014412

Tôi đang gửi cho bạn 1π! Pi là một loại tiền kỹ thuật số mới được phát triển bởi Tiến sĩ đại học Stanford, với hơn 10 triệu thành viên trên toàn thế giới. Để nhận Pi của bạn, nhấp vào liên kết này https://minepi.com/haunhbu và sử dụng tên người dùng là (haunhbu) làm mã mời của bạn.

Nhảy vào quất

2. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

cái này rác thật mà bác ơi. có nhiều bài phân tích r mà =))

money likes this.
  3. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Nhiều bài phân tích là hàng lởm, vậy có bài nào phản biện chưa nhỉ? Thật ra người đào củng ở tâm thế ko mất gì, thử thời vận thôi {big_smile}

4. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

mất dữ liệu cá nhân mà bác. với cả tâm thế người ta làm, tìm đến cái này với hi vọng có tiền. Sau ôm 1 đống rác lại chả cay vcl

5. firefox

firefox Bang Chúng

bỏ đi bác ơi. gọi là coin nhưng app chỉ thuần quảng cáo, không white paper rõ ràng, không sàn, không bảo chứng, không public/private key, không có thuật toán hoặc dựa vào thuật toán nào trên blockchain.
    Chơi ban đầu có thể lời, nhưng bản chất nó là scam. Ban đầu là scam các bác click quảng cáo, về sau có thể là giả bộ air drop sau đó bán ico rồi lượn luôn. Bài học bitcoincash, hexacoin... còn đó

VanLong likes this.
  6. Hau Nguyen

Lúc đầu em cũng nghĩ vậy nhưng em thấy khá nhiều review ở 1 số trang lớn. Bên cạnh đó nhà còn dư máy con phone nên cũng đào thử xem thế nào. Biết đâu bất ngờ
    --- Double Post Merged, Mar 18, 2021, Original Post Date: Mar 18, 2021 ---
    Ý là diễn đàn này chưa thấy bàn qua nên em mạo muội

7. langriser

langriser Sơ Nhập Giang Hồ

Bác này làm tui nhớ đến nhiều đợt scam MMO trong quá khứ, cũng ở đủ lâu để qua mấy đợt scam..còn bác nào còn nhớ nhà máy tái chế rác ko nhỉ {big_smile}. Toàn người nổi tiếng review cho nó, đi tới nhà máy để livestream minh chứng nó ko lừa đảo..xong hốt cú chót nó bảo cháy nhà máy, lúc đó mấy trùm sò tung hô nó dữ quá...sau mới biết mấy lão ấy kiếm bộn.

firefox likes this.
  8. Hau Nguyen

Cơ bản là giờ mình chỉ chỉ đào bác ah! Chứ cũng chưa có gì gọi là giao dịch. Thật ra thì cũng không mất gì, tốn chút thời gian và pin đt thôi

9. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Cái này gọi gì là đào; nó có blockchain đâu bác; ngày vào mở app nó load trong db ra số pi thôi

10. sincos

sincos Bang Chúng

Thấy quả bom bitcoin lên cao nên cũng tặc lưỡi cầu may.... ờ thì có mất gì đâu mà không thử?

Mất thời gian, mất thông tin cá nhân..... chứ ở đó mà không mất.

Đúng là thời buổi bâu giờ cứ khai thác vào lòng tham mù quáng của con người là ngon nhất!!!

firefox likes this.
  11. firefox

firefox Bang Chúng

cũng chịu thôi bác ạ, người mù quáng thường mình khuyên không được gì đâu. Đen đen lại mang tiếng ngăn cản miếng ăn của họ :(

sincos likes this.
  12. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Code:
    https://twitter.com/0dayCTF/status/1383494676141903877

firefox likes this.
  13. automan

automan Hương Chủ

thằng Pi này cũng có người chơi và tin à {beauty}
    bữa có bài decrypt ra nó dùng webview, source nó gắn sẵn Ad Api của Google, Facebook, Tiktok, nên giang hồ đồn là nó kiếm tiền dựa trên Ad hoặc đại loại dùng Token của nó exchange Ad {look_down}

Nai likes this.
  14. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Hay 4rum mình cũng lập ra autocoin autonetwork luôn đi nè :3

firefox likes this.