[Thảo luận] Bán áo thun với nguồn traffic free

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Sói, Aug 10, 2017.

1. Sói

Sói Administrator Staff Member

Bây giờ còn bạn nào bán áo thun bằng autoweb không vậy? Share tí thông tin nào {lovemachine}

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Nghe vẫn có ông ăn dc. Qua đường pinterest, youtube, auto product . Khá khá đó ạ

3. console

console Bang Chúng

Trước em có thử mà không ăn thua anh Sói :-? Tốt nhất bán áo vẫn là idea, design, fb ads

Sói likes this.
  4. Sói

Em thử với tập db như thế nào? Và cách làm như nào? Site index được bao nhiêu pages?

5. console

console Bang Chúng

Trước em có thử 1 cách là lấy mẫu áo pin lên pinterest. Sau này em có thử lấy mẫu áo đó về nhét vô woo, đánh tag cho nó. 100k mà index chừng đâu 1/10 traffic thấp quá. Với lại không có sale nên em bỏ. Sau đó em được thánh áo thun bày vẽ là kiếm niche, kiếm design và hướng dẫn chạy áo fb. Và đến giờ em vẫn SML a ạ {big_smile}

6. Sói

Design và FB ads thì anh bó tay rồi. Đụng đến nó là hoa mắt chóng mặt, không làm được {confused}{confused}{confused}

7. console

console Bang Chúng

Em có idea như thế này. Anh hứng thú thì em ib a xem thử.

8. Sói

Ib nhé, hú anh qua Skype cho dễ chém gió :D

9. giangnam233

giangnam233 Tân Thủ Thôn

E đã từng crawl data trên Sun về làm, tạo tầm 10 site auto, mỗi site 50-100k. GG index cũng gần hết, mà chẳng có traffic nên bỏ luôn rồi. Theo nhận định thì keyword của áo thun có thể tụi nó search ko nhiều nên ko có traffic.

Harry Vu likes this.
  10. fixbug

fixbug Moderator Staff Member

:)) chết cười :D

11. console

console Bang Chúng

{big_smile}{brick}{beat_brick}

12. ruabien

ruabien Khách Qua Đường

cũng đang tính làm cái này :D

13. console

console Bang Chúng

Trên Sun rác không là rác. Nghe đâu có pro auto up áo ngày hơn 10k áo lên đấy. Total chắc cũng cả vài tr. Ăn Artist mà ngày hơn 2xx$

14. Sói

Thật ra thì mềnh nghe loáng thoáng vẫn có anh em kiếm được, tuy ko nhiều nhưng dư để cafe gái gú, thấy cũng ham hố :D

15. ruabien

ruabien Khách Qua Đường

chém gió đấy :3

16. console

console Bang Chúng

em cũng nghĩ thế cụ mà mình newbie ai nói gì tin vãi, nhẹ dạ cả tin là thế :3

17. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Hình như có pác Chung có cách quét hết all link trên sun về để làm site đó {beauty} Nhưng có vẻ kiếm ko dc ngon lắm {boss}

18. console

console Bang Chúng

Ngu kiến của em thì 3 category Name, Age, Jobs toàn auto vãi cả ra :3

19. Wowwow

Wowwow Tân Thủ Thôn

mảng này phải nhờ pác Chung vào soi đường thôi {welcome}

20. Sói