Thảo luận offer

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by otchithien, Nov 24, 2018.

Tags:
  1. otchithien

otchithien Khách Qua Đường

E Đang tìm hiểu học làm offer PC. Trong này không biết có bác nào đang làm, hay đã từng làm không chia sẻ kn cho e mở mang chút kiến thức tiện e hỏi. Nét của mình là như nào ạ. Ngoài tool ssh, VIP 72 thì cần những tool gì để làm ạ. ofer pc có thể tự động hoá gần như toàn bộ được không, làm solo khác vs làm adm là như nào ạ. Mong các các chỉ giúp e ko lầm đường lạc lối....

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Biết auto có thể làm auto lead dc đó

3. otchithien

otchithien Khách Qua Đường

Viết code tự tạo cho mình 1 auto phải không bác

4. grayhatvn

grayhatvn Bang Chúng

gooooogleeeee coommmm

kw: " huong dan lam offfer PC " nó ra 1 đống đó

Làm gặp vướng mắc ngang đâu rồi hỏi rồi anh em trả lời, nhìn cái thread như muốn người ta dọn lên mâm rồi chỉ biết cầm đũa mà xơi vậy thớt :D.

P/s: Làm tên PC thì hên xui tùy net nó check thông số kỹ thuật ( gặp net nó check seria number hadware HDD thì xác định là ko qua được) có rất nhiều người lầm tưởng serial number hardware và seria number lable ) lable qua cú 1, còn hardware quên đi nhé, có fake cũng dc vài lần là tiêu ổ cứng :D. Đa số mấy chương trình quay số này nọ ... check cái này chống gian lận :D. Cứ nghiên cứu làm gặp gì khó khăn đoạn nào open thread anh em gỡ cho :D

5. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Chưa hiểu là nó làm sao để lấy dc cái thông số seria number hadware HDD, với 1 số ông kêu là lấy dc cả mac address nữa. Nó dùng pp gì dzậy thím thông não giúp với

6. Lahm

Lahm Sơ Nhập Giang Hồ

install vào là nó ping info lên server thôi bác

7. Tâm

Tâm Tân Thủ Thôn

nếu đã tìm hiểu thì tìm hiểu những con đường bền vững hơn đi bạn,