Thảo luận về site tool

Discussion in 'AutoBlog' started by dfnaldghwwydjbzftx, Nov 4, 2022.

1. dfnaldghwwydjbzftx

dfnaldghwwydjbzftx Khách Qua Đường

Mọi người nghĩ sao về site tool ở thời điểm này ạ.

Làm site hẳn hoi thì tốn thời gian, mà team người ta làm full time còn chưa ăn thua :D

Làm site kiểu chỉ tính toán gì đó, generate cái gì đó thì thấy cái gì cũng có cả đống rồi :p. Mà cảm thấy site tool content chỉ có chức năng đó ít cách để seo, keyword thì người dùng cũng thường search focus đúng vào tính năng đó.

Mình cũng đang làm ổn định, chưa phải app lực tiền bạc lắm, lại bị bệnh mr perfect điển hình nên muốn làm cái gì không quá to, nhưng cũng có tâm huyết, không quá spam. Lướt github kiếm cái nào hay ho fork về phát triển thêm nhưng cũng chưa tìm dc ý tưởng gì.

Mong ae tư vấn.

2. can

can Khách Qua Đường

anh có thể nói rõ hơn về site tool là như thế nào ko ạ. có phải là auto blog ko nhỉ

3. PhamThang

PhamThang Tân Thủ Thôn

Đây hình như được gọi là auto web chứ ko phải auto blog, các web kiểu như là format html online, resize image online, get thumbnail video youtube online...

4. Vinfam

Vinfam Sơ Nhập Giang Hồ

Hiện tại các site dạng này rất nhiều, quan trọng là bác làm hay hơn người ta và kéo traffic đỉnh hơn ngta hay k thôi

5. lazydev102

lazydev102 Tân Thủ Thôn

Mấy site dạng này phải SEO mạnh lên top được mới ăn, không cũng lay lắt thôi

6. newbie01

newbie01 Khách Qua Đường

mình thấy các cao tăng trên này hay nói là "cứ phải thử mới biết đc" kèo thơm ai nói khơi khơi đc, chén cơm mà :D

7. slowboy

slowboy Sơ Nhập Giang Hồ

Chưa biết SEO cho site auto thế nào bác ơi! Như e có gần trăm site thì cứ phệt xong chạy chứ cũng ko biết SEO kiểu gì

newbie01 likes this.
  8. newbie01

newbie01 Khách Qua Đường

chạy trăm site mỗi site có đc 100$/tháng ko bạn

9. Vô Lý

Vô Lý Khách Qua Đường

Thế cho tôi hỏi là các bác làm site auto thì thường làm về niche gì không? Hay chỉ mua lại domain xong random thôi đấy

10. Anna01

Anna01 Khách Qua Đường

SEO mạnh mới ngon được bác à