tìm source trực tiếp bóng đá

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Sì Ke, Jun 17, 2021.

1. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

Hi mấy cụ, e thấy có rất nhìu site chúng nó có kiểu 1 source trực tiếp bóng đá, chỉ thay đổi giao diện à, ví như tụi thevang tv, bachtuoc tv, ibongda tv,... Này là của chung tụi nó hay khác bọn nhỉ, thấy cùng 1 source như thế lun á, ko bít source này chúng nó lấy từ đâu, có bác nào bít cách lấy ko, bao nhiu xèng e cũng chi đc {ah}{ah}

2. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

web thì có gì cao cấp đâu, quan trọng là server stream được đám người xem đông như quân nguyên kìa

3. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

ý e nói k phải cái web, mà chính là cái trực tiếp á bác, dù tụi nó có đổi giao diện ntn thì mấy cái sever trực tiếp đó cũng đều từ 1 nguồn, mà nguồn đó k bít tụi nó lấy từ đâu ra

4. Sanhpv

Sanhpv Sơ Nhập Giang Hồ

tìm key nước ngoài.

5. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

cho e xin ví dụ đc k bác

6. bmt

bmt Sơ Nhập Giang Hồ

Mình mới làm xong cái live stream server. Chỉ cần có nguồn xem được thì live màn hình lại thôi. Delay chậm khoảng 10 giây so với nguồn phát.
    Số lượng người xem thì tạm thời không phải lo vì đang chạy bằng CDN của google như mấy web phim vậy :)

7. Huynh Minh Chi

Huynh Minh Chi Tân Thủ Thôn

có bán công nghệ stream ko bác, em đang tìm mua, site em stream tầm k người xem trở lại thôi

8. Quang Rambo

Quang Rambo Khách Qua Đường

Cần mua source stream inbox mình, hoặc pm telegram @DarkAngel_2021

9. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

Cái này thì mình live trực tiếp kiểu thủ công r, tức là có trận nào thì mình live trận đó, còn tụi này kiểu nó có nguồn phát tự đâu á, trận nào cũng thế, cả những trận cỏ cũng phát lun

10. Quang Rambo

Ib trao đổi xem

11. Nguyen Hoang Anh

Nguyen Hoang Anh Tân Thủ Thôn

em có quen bên 90phut gì đấy, ngân sách cdn 1 tháng cũng ~ 300-500m đó. Không dễ chơi đâu cụ ạ, đầu tư 1 con stream đá bóng nhưng tiền SEO, Spam, Marketting vào các trang khác nó cũng lớn. Thu lại cũng hên xui, cần một loạt các site vệ tinh để ăn banner Bet )))

Quang Rambo likes this.
  12. Quang Rambo

Bác nào cần server đáp ứng dc 3k online trở lên thì hú em nhé.

13. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Các cụ cho hỏi nó kiếm tiền từ treo banner bet thôi hay gì? Tại ko làm mảng này nên ko biết @@

14. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

đợt trước em xem một vài trận WC thì 1 là treo banner bet, 2 là quảng cáo chèn vào giữa các đoạn TVC thay cho QC của nhà đài, và vẫn là bet =)).

15. Quang Rambo

Kiếm tiền từ qc bet thôi

16. automan

automan Hương Chủ

Cpm cỡ nhiêu bác