Tín dụng Google Ads trị giá $ 150 để giúp các chiến dịch của bạn hoạt động trở lại

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by NO.7, Oct 14, 2020.

1. NO.7

NO.7 Tân Thủ Thôn

Cho ai cần,... Nguyên văn từ Google "Get $ 150 in advertising credit when you spend your first $ 150 with Google Ads. Use the following coupon code:"

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Phải xài 150$ mới dùng dc 150$ tặng thì phải

3. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

cái này chỉ dành cho mẽo thôi, xài 150$ nhận 150$ sau 30 ngày
    cần thẻ mẽo và info mẽo mới dùng đc
    mã này fake ip reg cả tỉ mã 1 phát mà, nhưng k phải dễ dùng

4. NO.7

NO.7 Tân Thủ Thôn

mình mail việt, người việt luôn mà dành cho mẽo gì ta; bác này thử chạy việt & áp dụng chưa; nếu không được mới chắc chứ nhỉ.

5. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

chạy việt vs thụy sĩ hao mòn con người r đây bác, chưa bao giờ em thấy có mã 150$ cho vn như thế này cả

6. Dung Vuong

Dung Vuong Sơ Nhập Giang Hồ

Có bank Mẽo nào ngon bổ rẻ k bác

7. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

bây giờ đang hot bunq bác. k tạo đc thì mua của mấy thằng việt nam ( rẻ, hay scam, thẻ đểu) hoặc mấy anh nga ngố trên plati market
    mấy bác có nhu cầu cao gg ads không em share tút tạo 500$ credit. tạo thôi nhá, chứ xài được hay không lại là chuyện khác {sweat}

8. NO.7

NO.7 Tân Thủ Thôn

tạo thôi mới đau chứ; xài hok được thì cũng buồn nhỉ!

9. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

hên xui, mà thường là xui. ăn không chục củ của gồ đâu có dễ đâu bác. tháng làm con xài là được rồi

10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Share ae biết đâu có ai hữu duyên kiếm dc tí cháo thì sao pác.

Nai likes this.
  11. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

nay hơi rảnh lôi mấy cái mail cũ ra và cũng thấy mail này. em tạo thử 1 acc mới và add coupon này vào và xác nhận là không được nha mấy bác. nó ghi là mã khuyến mãi này không áp dụng với quốc gia thanh toán của bạn. Vậy là mã này k áp dụng cho VN nhé. Ở Vn chỉ cho các mã 465/900 và 1350/1350 thôi.đó là mã cấp cho vn chứ k phải là chỉ chơi đc mã đó nhá