Trạn Thái Đơn Đăng Ký Adsense Của Bạn

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by concuca, Aug 5, 2023.

1. concuca

concuca Sơ Nhập Giang Hồ

Hi các bác ạ!

Em reg Adsense toàn gặp những từ chối kiểu này. Nó không phải đánh giá site không chất lượng hay không mà nó loại luôn không cho đăng ký. Có cách nào để có thể qua được vòng này không ạ?

Thanks các bác nhiều ạ!

2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Có thể dò footprint máy hoặc email có liên quan đến đơn đăng ký cũ. Dùng điện thoại và sdt bạn bè reg thử lại đi bạn

concuca likes this.
  3. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Cái món này giờ thấy các cao thủ toàn dùng thuật ngữ hồ sơ thanh toán, nếu qua bước hstt thì mới tính chuyện add site

concuca likes this.
  4. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Vụ mới nữa hả cụ Tạ

concuca and Tạ hơi nặng like this.
  5. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

trùng hồ sơ thanh toán à cụ Tạ?

concuca likes this.
  6. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

lỗi không duyệt hồ sơ thanh toán, nó cứ báo application status (trạng thái đơn của bạn), bất chấp add site kiểu gì cũng ko được, cái này chắc a xmen buôn gà rõ nhất

concuca likes this.
  7. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Vãi, a biết sao được. Và a ko có chắc chắn nên a ko dám ý kiến. Theo cá nhân của anh thì Gồ có thể làm gắt để tránh tình trạng cheat hoặc gì đó ... vân vân và mây mây. :D Chơi với a Google mệt lắm.
    Tút để vượt qua cái đó thấy nhiều a e bán. Mà a ko để ý. Mà tút càng phổ biến thì google nó lại fix.

concuca and Tạ hơi nặng like this.
  8. chamchich

chamchich Sơ Nhập Giang Hồ

Cần ib em nhé! có phí bác ạ.

concuca likes this.
  9. concuca

concuca Sơ Nhập Giang Hồ

dạ chuẩn rồi bác ạ. Đúng hồ sơ thanh toán. Có thể lúc em thông tin vào thêm lung tung không khớp nên không duyệt. Làm mình cứ tưởng do mấy site của mình chất lượng k tốt nên bán rẻ :( vừa xin đc 5 cái add vào chưa đầy 24h duyệt site luôn :( Thanks các bác nhiều ạ!

10. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Gồ duyệt là hên xui. Nên e đừng chắc chắn gì cả. A nghĩ vậy. Ý kiến cá nhân.

concuca likes this.
  11. concuca

concuca Sơ Nhập Giang Hồ

Thanks anh ạ

12. Nongdan9x

Nongdan9x Tân Thủ Thôn

"xin đc 5 cái add vào" - bác cho Em hỏi xin ở đây là xin gì thế ạ?
    Em cũng như Bác reg con nào xịt con đó trầm cảm quá hic

13. concuca

concuca Sơ Nhập Giang Hồ

Nhiều bác không hiểu đoạn này thế nhỉ. Đầu tiên em nghĩ là mail cổ sẽ reg tốt nhưng cũng hên xui reg 10 được 2-3. Nhưng khi xin được 5 cái gmail xác minh xong hồ sơ thanh toán thì nó gần như là reg con nào đc con đấy. Nhưng với điều kiện site phải oke!

14. Haibanh88

Haibanh88 Khách Qua Đường

Bác cho em hỏi hstt mình cần làm gì để dc duyệt hstt trước nhỉ em mới tìm hiểu Ga chưa rõ phần này lắm.

15. NO.7

NO.7 Tân Thủ Thôn

câu hỏi này "hái ra tiền" nên cũng ôm cây ngồi đợi chung.

16. concuca

concuca Sơ Nhập Giang Hồ

Random thôi mua 1 con HSTT vào xem nó điền lung ta lung tung, địa chỉ toàn kiểu " ở đâu còn lâu mới nói "