Vấn đề content...

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Hoang Nguyen, Sep 18, 2017.

1. Hoang Nguyen

Hoang Nguyen Sơ Nhập Giang Hồ

Nhận tiện có cụ hỏi trên facebook em cũng đăng đàn hỏi luôn ae trong forum ạ.

Tức là giờ e cũng muốn tạo site image, hình gái gú, xxxx. các kiểu. em lấy nội dung từ 1 site tiếng Việt,
    Translate sang tiếng anh, tiếng ý, tiếng pháp ...+ Đắp hình ảnh ở 1 site khác. (có chỉnh sửa rồi) thì có được coi là một content chất k ạ.
    Chất ở đây của e đơn giản là có dễ được index k hả các pro. :((
    Em mới mong các anh chị em chỉ bảo ạ.

2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Theo kinh nghiệm của mình thì phụ thuộc vào mật độ text mà bạn đã translate mà index nhanh, chậm hoặc không biết bao giờ.
    Nhưng cuối cùng thì vẫn phải thử mới biết được. Vì gạo ko chỉ để nấu cơm.

3. Trí Mén

Trí Mén Moderator Staff Member

Như ông gà quay content rác rửi như shit nó cũng index, thì translate cũng có thể dc i dẽ. Phải làm mới biết dc

4. Lê Tuấn

Lê Tuấn Tân Thủ Thôn

Cứ làm đi bác, nó còn do nhiều yếu tố nữa mà. Nói chung content dịch + edit một chút là cũng khá oke rồi, việc còn lại bác tối ưu onpage và ranking cho nó thôi

5. Mr.BTD

Mr.BTD Moderator Staff Member

Thông báo cho bác một tin buồn là giờ content có vip cỡ nào google nó cũng "suy nghĩ" trước khi index nhá. Đùa vui thôi chứ theo mình bác cứ test tháng tầm 30 sites, kiểu gì trình chả lên. Mấy newbie hoặc new members vô đây thường không biết mình làm những gì . Nhưng mình khuyên là nên đọc hết những bài của mấy pro đi trước, lục trong diễn đàn hoặc search trên group face auto của nhóm <khá nhiều>. Đợt trước có thảo luận nát cả rồi.

6. money

money Hương Chủ

Site ảnh gái gú thì nên lấy content + hình ảnh của bọn Tây mà làm, vì gu thẩm mỹ khác nhau. Lấy ảnh gái ở mấy site TV đưa cho bọn Tây xem nó không khoái (tính theo đa số)

Hoang Nguyen likes this.
  7. money

money Hương Chủ

Cám ơn anh Duẫn, lời khuyên của anh thật bổ ích cho newbie như tụi em

8. Hoang Nguyen

Hoang Nguyen Sơ Nhập Giang Hồ

Các pro cho em hỏi thêm xí xí với. E muốn tự index 1 list url, có cách nào auto không ạ. List này em đã lưu ra txt hết rùi ạ.

9. Zép Xanh

Zép Xanh Tân Thủ Thôn

cho hỏi mọi người dùng gì để translate vậy?

10. Mr.BTD

Mr.BTD Moderator Staff Member

Hello a @Sói Trắng đẹp zai, pro làm daily $1000 theo như mình biết, có gì không biết anh em cứ inbox vùng kín ổng.
    p/s: Bữa tình hình group nó hot lắm, nhiều bài thảo luận hay, mà 1 thành viên làm ảnh hưởng tập thể, dân gian hay gọi là một con sâu làm rầu nồi canh ấy. :D :D :D . Ông @money ổng chém gió quá, cộng với trao đổi gái gú nhiều quá face nó gét nó block nick, ổng van xin mãi mà nó ko gỡ block cho nên đành chịu thua :(. Thành ra ổng mới mò qua đây. Anh em chung tay report nào :v

Last edited: Sep 19, 2017
  11. money

money Hương Chủ

Anh dùng iPhone em ạ :3

12. Zép Xanh

Zép Xanh Tân Thủ Thôn

Lạy thánh.

13. Lê Tuấn

Lê Tuấn Tân Thủ Thôn

Chết cười =)))

14. console

console Bang Chúng

Cái này xác nhận là chính xác nhé. Tụi VN mới thích gái Nhật Hàn Trung nói chung là châu Á. Còn tụi Tây nó thích gái da màu, ngâm ngâm, đít to bưởi to

15. money

money Hương Chủ

Các anh VN mà đi với da màu khác gì đuôi chuột ngoáy lọ mỡ nhỉ. Chỉ đủ làm nó nhột nhột xíu {look_down}

16. automan

automan Hương Chủ

với đôi tay thần sầu ta có theer lafm các em lên tận mây xanh {look_down}