VN thua rồi, có ai đang xem đá banh ko?

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by money, Aug 24, 2017.

1. money

money Hương Chủ

2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Đâu đâu cũng nghe đá banh, lên facebook tràn ngập tỉ số, ở công ty thì nhân viên lén ca đá banh và chửi Việt Nam một cách công khai. Vào đây cũng thấy
    Ps: em ko hứng thú với đá bóng cho lắm.

3. money

money Hương Chủ

Ít ra thì cũng đá sân Hàng Chiếu chứ :3

4. Trí Mén

Trí Mén Moderator Staff Member

Hồi nhỏ em cứ nghĩ năm sau vn sẽ thắng thái và vô địt. Giờ lớn em thấy chẳng bao h vn vô địt đc đâu

5. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Dù biết rằng VN đá như lol, dù rất nhiều người khuyên bảo, nhưng cuối cùng mềnh cũng ĐÉO coi, và mềnh đã quyết định đúng!

6. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Khả năng VN vô địch chắc em nghĩ thua % trúng xổ số Vietlot đó ạ

7. money

money Hương Chủ

Thật sự cũng ko hiểu sao báo chí cứ khen lứa cầu thủ này, nhất là bơm bé Phượng lên mây. Ko biết bầu Đức có lobby gì hay ko :D Chứ nếu gọi là tài năng thì lứa Văn Quyến mới xứng đáng, vừa giỏi kỹ thuật vừa láu cá khi thi đấu. Chỉ tiếc là mấy bé ấy bán độ :(

8. Trí Mén

tại bầu Đức muốn chiếm ngôi nổ của bác Quảng đó a

9. money

money Hương Chủ

{byebye}{byebye}{byebye} Có khi cố marketing thể sau này bán cho dc giá

10. Trí Mén

Nát vầy ko biết bán cho ai nữa :| hình như đó giờ mới bán dc mỗi 1 thằng hả a

11. console

console Bang Chúng

Mất lòng tin vào bóng đá Việt Nam, Seagame chỉ coi mỗi Ánh Viên hehe coi bơi vui hơn hehe. Còn đá bóng thì không coi 1 trận chủ yếu coi Ngoại hạng {angry}

12. money

money Hương Chủ

Công Phượng (nghe nói giá 100k usd), Tuấn Anh sang Nhật đi phát tờ rơi là chính. Xuân Trường (nghe nói giá 300k usd/năm) sang Hàn ngồi dự bị suốt, thỉnh thoảng dc vào sân vài phút. Anh cũng ko theo dõi ko biết còn chuyển nhượng dc ai nữa ko.

13. Mr.BTD

Mr.BTD Moderator Staff Member

Giờ mới biết đại ca @money biết coi đá bóng :( hèn gì VN thua sml :(

14. money

money Hương Chủ

Lol, anh coi đá bóng từ Euro 88 tính ra hơn 20 năm mới bỏ 6,7 năm nay. Thời gian xem đá bóng của anh gần = tuổi em rồi đấy thanh niên ạ {flame}{flame}{flame}

Mr.BTD likes this.
  15. Trí Mén

a vãi già, năm 89 e mới sinh ra

16. money

money Hương Chủ

Mới 20 mà già gì em {beauty}{beauty}{beauty}

17. Hốc

Hốc Sơ Nhập Giang Hồ

Đề Nghị thành lập đội tuyển liên bang đông dương Việt - Cam - Lào ( VCL) . Đá với đấm kiểu bất khả chiến thắng thế này thì cho mỗi ông cái mũ grap chạy khỏe

18. money

money Hương Chủ

Sin Malay Lào nó lập đội SML trước rồi :3 VN giờ muốn lập team thì chỉ còn cơ hội team VCĐ thôi (Việt Cam Đông Timor)

19. FoolBoy

FoolBoy Tân Thủ Thôn

e mất niềm tin về bóng đá vn lâu rồi

20. money

money Hương Chủ

Ủa thì ra cũng có người đã từng tin vào bóng đá VN. Anh mới thấy lần đầu đấy. Sea Games thì chưa bao giờ vô địch mà lần nào đi đá cũng tự nâng bi nhau là ứng cử viên vô địch. Ảo tưởng VN là thế lực bóng đá khu vực ko à :D
    Lần vô địch năm 1959 đó là của đội Miền Nam VN ko tính.