WinAutomation Pro auto mọi thứ trên nền destop

Discussion in 'Chia Sẻ Tool & Bot' started by cuacua88, Oct 20, 2017.

1. cuacua88

cuacua88 Tân Thủ Thôn

Trước có cụ nào đó share tools này nhưng không có crack, có thể dùng thử 30 ngày. Nay e vừa tìm dc bản crack, test k thấy báo virut, các bác có thể dùng thử. Tiện đây ai có tài liệu nào hướng dẫn sử dụng tools này share e với nhé.
    https://downmienphi,com/windows/download-winautomation-pro.1241.html

2. money

money Hương Chủ

3. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Bác xem qua tính năng nào của nó mà mình muốn sử dụng thì vào tạo 1 cái robot rồi test làm theo thôi. Mỗi lần tạo nó có 1 cái nút chú thích về tính năng cũng như 1 ví dụ demo về tính năng đó (bằng tiếng anh). Chỉ cần làm theo nó là được.
    Thằng này giúp mình tự động hóa thao tác thủ công nên khá tiện lợi khi xu hướng của bác là làm auto như chữ ký.
    Lưu ý khi sử dụng để crawl:
    • Xóa cache để chống tăng ram
    • Excute ra .exe để tăng tốc độ xử lý
    • Đưa ra các tình huống khi mạng chậm, page lỗi, crawl page ko có phần tử.
    • Page nào số lượng lớn sản phẩm mà cầm chắc ra tiền, sinh lợi thì thuê code crawl cho lẹ
    Em sắp cho em nó ra đi sau vụ mất dữ liệu rồi anh {beauty}

4. Nai

Mà mình vừa test bản này rồi. Cài xong banh máy luôn, giờ dùng cách reset trial cũng không được.
    Mịa {brick}

5. cuacua88

cuacua88 Tân Thủ Thôn

E đang test, nghe cụ nói chắc lại cài win thôi {beat_brick}

6. yuh2105

yuh2105 Khách Qua Đường

Bản này không cờ rách được hả cụ :(

7. cuacua88

cuacua88 Tân Thủ Thôn

E crack vẫn chạy dc, nhưng thấy cụ Nai bảo là chạy banh máy, e thì vẫn đang test mấy cái đơn giản {doubt}

8. Nai

Mình đang dùng bản 6 ổn, giờ lên bản 7 hết truy cập vào mấy cái robot đang sử dụng nữa. =.= Giờ gỡ ra cài lại bản 7 mới được, gõ ra cài lại bản 6 cũng không được.
    Cứ dùng thời gian xem, lên tinh thần backup dữ liệu quan trọng mỗi khi có là ok

yuh2105 likes this.
  9. robenkey

robenkey Khách Qua Đường

Có cao nhân tào có thể hướng dẫn mình món này dc không :)