Xin bí kíp nuôi acc twitter - tránh bị suspend

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by noname007, Jun 17, 2018.

1. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

xin chào các bro.
    có bro nào có cách tránh suspend ko a.
    e dùng 3g . 1acc change 1 lần mà vẫn bị.
    xin cám ơn ạ

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thím nuôi bao nhiêu acc mà bị sus dzậy. Mình xài củng nhiều mà chưa thấy sus

3. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

2-300 acc thôi bác :D.
    mới follow/retweet 4,5 thằng mà nó suspend lả tả.
    bác có nhiều k vậy.
    Em hnay đọc thấy có site hướng dẫn là retweet mấy thằng ảnh hưởng trên tw nữa. thì ok hơn :D

4. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Xài có chục acc à, Chưa tới hàng 2 nữa. pác cần gì mà tới mấy trăm acc dzậy. Dùng api nuôi coi tốt hơn hem?

5. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

em tập chơi xin coin :D.
    nuôi API thì ổn hơn hả bác? thằng tw nó có lấy cookie như google k bác. kiểu như là vô mấy site , báo, ytb.... để có cookie như ng dùng thật sau đó vô tw :D

6. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Nếu mà chơi coin free thì nên xài api. Thím nên nghiên cứu về api để biết thêm info. Có thằng nó chơi coin free mà có nguyên hệ thống 5k acc đó :v

7. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

cám ơn bác. để em nghiên cứu.
    VN thì thánh cheat rồi mà. có thằng còn 20k ví ETH {big_smile}

8. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Ví eth thì 30s em làm cho thím 100k ví củng được. Chứ mà để xây dựng 1 hệ thống 5k acc telegram, twitter, facebook, bitcointalk, medium, github .v.v hoạt động nhuần nhiễn, chỉ cần nhập đầu vô là nó auto follow, like,shre, join group, tương tác với bot telegram như thật. 1 click đi chơi với gái xong tối về là có kết quả. {beauty}{beauty}{beauty}
    Chắc Thím tạo acc twitter xong login nhiều quá nên nó banned thì phải ko nhỉ, hay là có đi follow dạo lung tung hem?
    p/s : Mới thấy cái nầy tham khảo thử xem
    https://blog.twitter.com/developer/...omation-and-the-use-of-multiple-accounts.html

Last edited: Jun 18, 2018
  9. JanKim

JanKim Tân Thủ Thôn

20k ví đã là cái gì nhỉ.

10. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

vâng em đang nghiên cứu và mò có cái code nào dùng dc k :D.
    nếu auto a-z vậy mà k lỗi lầm gì thì quá là ghê luôn,
    em đi mua acc dc 2,3 tháng, mới follow/retweet 4-5 con mà bị suspend . mặc dù save/load cookie trình duyệt khác nhau . mỗi 1 nick change 3G 1 lần. haizz.
    20k nó có coin rồi. chứ ví rỗng thì nói làm chi bác. mà có coin thì cũng cần mấy cái nhiệm vụ.

11. JanKim

JanKim Tân Thủ Thôn

20k ví mà có coin thì coin đó cũng là rác. Bounty hay airdop chỉ ngon khi nó check ví có eth nó với send.

12. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

vậy là bác k làm nên k rõ rồi, làm đủ nhiệm vụ nó yêu cầu thì nó phát thôi,. chứ đâu có check ví có eth nó mới send đâu :D
    ngon hay k ngon tùy thuộc vào coin đó co lên sàn , cá có bơm hay k thôi bác.
    p/s tìm 2tieng chưa dc con bot API nào thỏa yêu cầu. Toàn auto follow các kiểu chứ k có follow/retweet 1 user định sẵn :D

13. newbie

newbie Tân Thủ Thôn

bác dùng tool gì vậy, e cũng đang tập tành nuôi tw mà cũng bị chết acc như dạ

14. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

làm gì có tool gì đâu. em dùng trình duyệt như bt, mà chết .
    Bác Hoa Mãn Lâu kêu dùng API nên giờ mới nghiên cứu.

15. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

chưa gì đã gặp khó.. Acc verphone mới tạo dc API :D.
    ver thì mất thêm bước, cái khó là lâu lâu nó tại bắt gửi sms đến sdt đó rồi bắt xác minh :))

16. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Ủa bình thường lúc tạo acc củng bắt ver phone mà pác. Với lại em xài lâu rồi chả bao h thấy nó gửi sms tới sdt đó để bắt xác minh cả ạ

17. noname007

noname007 Tân Thủ Thôn

em mua acc unver, bọn nó tạo loại k cần ver :D.
    Bác cho em hỏi cái API đó, em thấy code chúng nó share, khi retweet status nào đó. khi mình chạy nick mình cũng retweet mà 1 cái nick lạ hoắc k phải của mình nữa cũng retweet là sao ạ? nhìn trong code của nó k thấy có đoạn nào có cái acc đó. :D

18. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Chịu khó ver phone đê, cho nó trust lâu die hơn.

Còn cái ví dụ của pác em chưa hiểu, Có demo ko?

noname007 likes this.
  19. JanKim

JanKim Tân Thủ Thôn

bởi vậy mình mới nói đó là rác. Còn bounty mà bạn thử làm 20k ví xem có về hay ko là bik liền. Ví ETH ko có tiền lấy cái quái gì mà trả gas để chuyển coin đi chả lẽ để đó ngắm chơi.
    Mình đang làm đây. Chỉ cần vài chục acc bitcointalk Jr với member là ăn chán. Căn bản là cái coin đó có giá trị hay rùi cũng rác thui. Cái này gọi là bỏ công sức để ăn hên.

20. JanKim

JanKim Tân Thủ Thôn

Ko phải lạ hoặc mà là nó lấy sai cái id-user nên lệnh chạy sai.

noname007 likes this.