Xin tư vấn payoneer

Discussion in 'Hỏi Đáp Kỹ Thuật' started by wpresources, Jul 4, 2020.

1. wpresources

wpresources Bang Chúng

Hì các pro cho em hỏi với ạ.Em muốn tập dùng thằng payoneer.Đọc hướng dẫn trên mạng có thông tin sau

+Phí thẻ tín dụng hàng năm: $ 29,95 – Khoản tiền này sẽ được tính khi bạn nhận được khoản thanh toán đầu tiên và mỗi năm một lần sau đó.Đối với những tài khoản đăng kí thông qua đối tác của Payoneer sẽ hưởng những phí khác

=>em chỉ tạo tài khoản bình thường,rồi rút trực tiếp ngân hàng.Ko tạo thẻ thiếc gì thì có mất phí trên ko? có điều gì em cần lưu ý thì xin share em tí {hug}

2. haoseoweb

haoseoweb Sơ Nhập Giang Hồ

Chỉ sử dụng online thì ko tốn cắc bạc nào cả , rút về ngân hàng bình thường , đừng làm cái thẻ chi cho nó phí trừ khi có vài chục ngàn
    Tỉ giá PO hiện tại khoảng 22.7x nếu rút trực tiếp về ngân hàng , còn đem bán cho thương gia thì 22.9x

Nai, xmenvn2510 and wpresources like this.
  3. wpresources

wpresources Bang Chúng

Ngon cảm ơn bác

4. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Bán cho thương gia lại đc hơn giá rút về bank cơ ak? Ngon vãi

5. fixbug

fixbug Moderator Staff Member

Đừng làm thẻ làm gì, chỉ là tài khoản thôi

6. wpresources

wpresources Bang Chúng

Khi chuyển payoneer tới payoneer khác em gặp cái khúc sau,các pro nào từng dính cho em xin cách khắc phục với

7. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Bác phải dc nhận tiền từ net thì mới chuyển dc nhé

8. wpresources

wpresources Bang Chúng

mình mới nhận được ít $ từ trang quảng cáo không được tính vậy net nào mới được bác :3

9. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

E nhớ vài trăm đô ấy

10. wpresources

wpresources Bang Chúng

Ài thằng này nó lằng nhằng ghê,mức đô tối thiểu tầm tầm bao nhiêu thì được bác nhỉ

11. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Hình như 100$ thì phải. E mở từ 2018 nên cũng không chắc có còn đúng đến hiện tại không. Và không cần làm thẻ đâu, nói đúng hơn là không nên làm. Làm thẻ mất phí duy trì hàng năm thì phải. Dùng online như PP thôi. Bán chợ đen hoặc rút về ngân hàng rate cũng cao hơn PP nữa

wpresources likes this.
  12. laogiavn

laogiavn Sơ Nhập Giang Hồ

nhận 100$ để phát hành thẻ, 200$ từ NET để kích hoạt chế độ send cá nhân. M cũng vừa order thẻ này đang chờ ship. Dùng để pay một số thứ không accept bank VN cũng tiện phết

wpresources likes this.
  13. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Dùng thẻ chịu phí thường niên còn k dùng thì chuyển tiền bán cho đội thu mua rate cao hơn rút về bank

cần tiền gấp thì ad vào ví vimo rút tiền về bank trong 5s

14. fixbug

fixbug Moderator Staff Member

Bỏ thẻ đi bro, tự nhiên mất 30$

15. money

money Hương Chủ

Anh em bàn về PO làm nhớ 5-7 năm trước ghê. Hồi đó mình làm thẻ PO, toàn để:

- đi Thái chơi, rút tiền mặt trả ở mấy chỗ không thanh toán thẻ
    - cho nyc mua đồ nước ngoài

Giờ PO hết tiền rồi, gần 2 năm này còn không thèm login vào, híc :( Buồn.

thitgaluoc likes this.
  16. wpresources

wpresources Bang Chúng

200$ chuyển một phát hay chuyển lẻ lẻ cộng dồn lên 200$ vậy bác :D
    Hi thread này có lâu rồi,dạo này mình kiếm được tí đào mộ lại hỏi cách chuyển qua po khác để bán ấy mà :D
    Có cái để nhớ là vui rồi a,anh đào hoa quá {band}