Xử lý thế nào khi bị gay đeo bám

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by money, Sep 26, 2017.

1. money

money Hương Chủ

Chả là em hay đi tập Gym vào buổi chiều tầm 3h. Cùng giờ tập với em có 1 anh gay (không biết có gay không nhưng chắc là gay kín).
    Ban đầu em không biết ảnh gay nên cũng nói chuyện vui vẻ. Nhưng càng ngày anh ấy càng lộ. Cứ đi theo em hoài. Em tập đâu là ảnh chạy ra tập kế bên. Có khi em đang ngồi nghỉ, ngẩng lên thấy ảnh đang ngồi ngắm em say đắm {ops} Khi nói chuyện thì hay có các cử chỉ thân mật quá mức cần thiết, đụng chạm vào người làm em thấy nhột vcl ra các cụ ạ.
    Tình huống này xử sao nhỉ các cụ? Đập thẳng nó thì cũng tội vì nó chưa làm gì quá đáng nhưng để yên thì không được. Hay có cụ nào khoái món này em giới thiệu cho các cụ {big_smile}{big_smile}{big_smile}
    Tâm sự của 1 thằng em mình trích ra đây, méo phải của mình

2ndCapricorn and console like this.
  2. console

console Bang Chúng

Be Yourself và nói câu đơn giản: " Tránh ra má, chị em với nhau mà đụng chạm hoài nha "

3. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Anh củng lộ gay ra cho em nó thấy, là an tâm khỏi sợ đeo bám :v. Hoặc nhờ a Chuyên qua mồi chài là tự khắc em nó hiểu vấn đề liền

4. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Trời ơi, Andy chuẩn bị làm vợ người ta rồi, đéo thể tin được!

5. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Chơi bài ngửa thôi anh. Ai bảo anh gồng quá làm chia giờ lên đây hỏi hang. Nhưng nếu anh sợ mọi người biết thì hẹn cà phê 2 người rồi nói nhỏ em ấy nghe cũng được

6. slowboy

slowboy Sơ Nhập Giang Hồ

em có bán gel bôi trơn nha {sweet_kiss}, mốt có cần cứ kiu em, em bán rẻ cho nha {band}

7. automan

automan Hương Chủ

anh Andy có sức hút với Gay thế à {big_smile}

8. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Có thể anh chàng đó không nghĩ Andy là giống đực chăng {burn_joss_stick}?

Trí Mén likes this.
  9. Trí Mén

Trí Mén Moderator Staff Member

Thơm <3

10. Mr.BTD

Mr.BTD Moderator Staff Member

Chị em với nhau thôi mà, thớt khoái quá nên nói khoe lên vậy thôi anh em :( =))))

11. automan

automan Hương Chủ

thời buổi bây giờ nhìn ngoài không biết được , chắc tại cử chỉ hành động của anh Andy đã tố cáó chính anh ấy không phải là giống đực {big_smile}

12. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Andy lúc đi tập gym mặc đồ như thế nào, có gây hiểu lầm không, ví dụ có ăn mặc trang điểm giống anh chàng này không khai thiệt đi!

13. Lahm

Lahm Sơ Nhập Giang Hồ

lại nhớ có đợt đi nhậu cùng tụi bạn, thấy bàn kế bên có người quen bèn sang giao lưu thì gặp một chú (tầm tuổi chú và đang là Chánh án một huyện X) ngồi bàn đó, chú nghe có vẻ rất nhiệt tình(thông thường quan chức cỡ đó có mời đc cũng khó nữa là) nói có quen người này người kia chỗ mình, xin số mình ngay tức khắc @@ cũng nghi nghi mà thôi kệ, đc một lát ổng sang giao lưu mâm mình lân la xin vài số mấy anh bạn mình nữa =)) mấy anh bạn mình hỏi mình là ai? mình lại nhanh mồm Chú ấy là người quen của em(nói cho ông ấy đỡ ngại vì chẳng quen éo gì tự dưng sang giao lưu) và rắc rối từ đây luôn
    nửa đêm khi đã phê trận trở về mở điện thoại lên (vì tăng 2 mình tắt nguồn) vớ ngay cuộc gọi của ổng "cháu có nhà chú sang ngủ nhờ" @@ đù, phát này nghe chuyện chẳng lành rồi bèn lý do này nọ chối lên chối xuống ko nghe mà vẫn nhắn tin ko ngừng. Vài hôm sau mấy anh bạn cùng bàn nhậu hôm trước cũng liên tục bị gọi theo kiểu "cho ngủ nhờ" =)) còn mình thì phải liên tọi giải thích vs các ông í rằng hôm đó cũng chỉ tình cờ quen thôi chứ ko phải người quen từ trước, dù cố gắng giải thích nhưng ánh mắt mấy ông anh vẫn nhìn mình theo kiểu xgirl đích thực =))
    Về phần mình thì đến cả tháng sau ổng vẫn liên tục gọi hỏi có ở nhà ko, chiều chú mời đi ăn nhá =)) vẫn hên chưa cho số nhà ko chắc giờ nát mông mất :(
    tình cờ gấu mình thấy nhiều cuộc gọi lạ và tn nhắn ẩm ướt nên hỏi và mình phải mất cả ngày tường trình từ đầu chí cuối, ơ thế mà ngon các bác ạ, ngay tuần đó đêm nào gấu cũng đến ngủ cùng mà chẳng cần nài nỉ gì =)) trước đó thì khó mà dụ dỗ đc vì nhà gấu cũng cùng tp =)) Không biết nhọ hay hên nữa các cụ ạ =))

14. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}{burn_joss_stick} ông này lúc nhỏ giấu kín lớn lên có chức có quyền nên giấu ko nổi {big_smile}

15. Mr K

Mr K Sơ Nhập Giang Hồ

nhìn cụ andy gay nó cũng thích cơ...:)))) tại a andy giàu mà đẹp trai..xin đừng ngăn cấm con đến với a đấy .. gay said :))))

16. Mr K

Mr K Sơ Nhập Giang Hồ

ngon nhỉ.. tip kéo gấu sang ngủ nhờ đây chứ đâu bác :)))

17. money

money Hương Chủ

Quỉ sứ nà, ghê muốn chết à

18. money

money Hương Chủ

Có hơi gay hoặc gái là các cụ vào chém kinh quá. Đã nói ngay từ đầu là ko phải tình huống của mềnh mà, của thằng em nó tâm sự thôi.

19. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Hôn nhân đồng giới hiện đã được công nhận ở nhiều nước trên TG, Andy hãy mạnh dạn lên đừng né tránh sự thật nữa! Hãy sống thật theo con người của mình Andy nhé, chúc Andy tìm được 1 tấm chồng như ý!

20. money

money Hương Chủ

Ước gì anh ấy là @Gà Quay {smile}{smile}{smile}