Các bác xem giúp e auto như này đã ok chưa :D

Discussion in 'Chia Sẻ Tool & Bot' started by pipapipo, Feb 9, 2018.

Tags:
  1. pipapipo

pipapipo Sơ Nhập Giang Hồ

2. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Vẫn chạy cơm ah

3. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Get themeforest chắc sẽ hot hơn đấy. Trang này ít hàng quá ko biết đủ hấp dẫn không.
    Nếu thấy thằng này đủ hot thì thảy cho nó vài cái link rút gọn vào. Hết rút gọn tới pop,...
    Ngoài ra thì không cần giới hạn đúng IP get mới cho donwload đâu, để cho user này download user kia thoải mái, nó càng down thì càng có tiền.

Last edited: Feb 9, 2018
  4. pipapipo

Không bác ạ, e cho nó auto 100% rồi :D

5. pipapipo

Get themeforest không đc bác ơi, trang đó chỉ dành cho các dân chơi có CC chùa vào múc thôi ==!

6. Nai

Mà thằng này bác đăng ký acc rồi get à. Chịu đầu tư nhỉ

7. pipapipo

Lúc e đăng ký, mục đích đầu tiên là cá nhân dùng (download site template vì e mù tịt css, bác nhìn cái giao diện hiện tại trên site là biết ==!). Nhưng để lâu lâu mới dùng thấy nó phí nên nảy ý tưởng làm cái site này :D

Nai likes this.
  8. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Nếu mà auto dc vầy thì mở ra cái site tool. Seo lên cho ae vô xài luôn càng tốt. Pr nhiều vào nếu làm lâu dài. Chỉ là ko biết có hạn chế gì về mặt luật ko nhỉ?

9. pipapipo

Thì hiện tại nó đang là site tool đó bác, còn về luật thì e k biết, nhưng khả năng cao là dính :D

10. Dung Le

Dung Le Sơ Nhập Giang Hồ

Tool bác hay quá , đã down về một rổ mà chưa suy nghĩ ra là làm gì với cái đóng plugin đó .Cám ơn nhiều cho sự đóng góp nhiệt tình .

11. pipapipo

Nghe cái câu 1 rổ của bác mà e hãi quá {oh}

12. Dung Le

Dung Le Sơ Nhập Giang Hồ

Kec kec , tool tự động mà , bác đâu cần lăn tăn thế .

13. wpresources

wpresources Bang Chúng

Site nhìn xấu mà đơn điệu quá nội dung chữ lòe loẹt

14. Nai

Quan trọng là user search là thấy mình, vào site có cái mà họ cần và mình thì có $. Web càng đơn giản thì càng load nhanh, mà web này mà lòe loẹt gì, vào web mình 7 sắc cầu vòng còn chào thua.

15. wpresources

wpresources Bang Chúng

Ừ bạn thấy hiệu quả là được,vì bạn nhắc site bạn hiểu quả nên mình tìm hiểu kỹ hơn.Site bạn rất đáng làm mẫu đấy

Last edited: Oct 26, 2018
  16. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Site của pé Nai là site gì dzậy? Ae lót dép hóng để học tập

17. wpresources

wpresources Bang Chúng

À mình nhầm,site chủ thớt thấy thằng similarweb bảo view cũng hoành tráng lắm

18. pipapipo

đủ tiền hosting với domain thôi bác ạ, cái giao diện e nhìn cũng không ưng, nhưng khổ nỗi em mù frontend, lúc làm vội vàng nên chọn đại cái template đó. Sau cũng lười sửa luôn. Từ nửa tháng trước thấy ưng 1 bộ giao diện, định thay áo cho e nó. Đang làm dang dở rồi nhưng lại kiếm được bộ truyện hay nên cắm đầu đọc đến hnay vẫn chưa xong nên vẫn để nó đấy {beat_brick}

19. wpresources

wpresources Bang Chúng

Site thằng similarweb bảo được đến 85k views bác nên nghỉ thêm cho bọn em cố gắng ạ,đề cử bác hai truyện Ngã Trụ Vi Vương,Vô Lượng Đế Tôn của Điểm Tinh Linh để bác tu luyện thêm {adore}

20. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Tin lời thằng similar là bán lúa đó. 4rum mình vầy mà nó kêu là 90k view tháng đó