Cần pro tư vấn hướng đi cho dàn nick facebook full friend

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Quaydau, Oct 18, 2019.

1. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Chào các a/chị và các lão đại, xưa có tk trên rum rồi mà lâu quá quên mất tk, giờ vô lại đành tạo cái mới.
    Tình hình là e còn khá nhìu clone full friend, giờ ko biết làm gì với bọn nó cho ra $, mong các pro cho thằng e cái hướng đi kiếm ít xiền mua sữa cho con ạ.
    E xin cảm ơn

2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Traffic Việt: Tạo 1 blog -> viết 1 bài tổng hợp các ưu đãi thời gian gần tới đây: 20-10, 11/11/ 12/12 (có kèm link aff) -> lấy từng clone đăng mô tả ngắn kèm hình ảnh rồi kéo website
    Việt + Ngoại: Tạo 1 cái blog có gắn code ads các network (Search bài viết các network của anh @money) -> làm nội dung 18+: 1 bài tổng hợp các hoặc 1 category về chủ đề nào đó như three some, subway, bj các kiểu -> chọn lựa + cắt ghép hình ảnh hot nhất sau đó share lên từng clone kéo về blog đó
    --
    Nếu Việt Nam thì khuyến khích nên làm aff, vừa ăn xổi như mình chỉ, kết hợp với quay tay thật tốt và đều đặng trên blog đó là có ăn, thậm chí là bền vững luôn. Có tiền rồi nghĩ tới việc auto tiếp

nhat.itsuper and Vito_King like this.
  3. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Cảm ơn pro, e có thắc mắc là đoạn "lấy clone đăng mô tả ngắn kèm hình ảnh rồi kéo website". Ý pro là ko cần đăng link website mình lên ạ, ví dụ như link trong ảnh,vì hiện nay cơ chế quản lý face khá chặt ạ.
    Tiện thể pro cho e hỏi view việt giờ làm net aff nào ngon ạ,e xin cảm ơn

4. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Ý mình là ngoài gắn link thì phải viết text vô nữa. Còn việc làm sao có thể phải đăng link thì site sạch thì ko phải lo. Còn nếu spam nhiều tới mức bị khóa domain hoặc ko muốn bị khóa thì học hỏi mấy đứa chuyên môn hack acc người khác (Gắn link notepad, pdf nhúng vô drive, word các kiểu).
    Việt Nam thì Accesstrade là mình thấy đa dạng nhiều niche nhất.
    Tiện thể cho mình hỏi cách nuôi acc nhiều mà full friend được hăm bro

5. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Pro kết bạn giúp e với ạ cho tiện liên lạc.facebook. com/100011200572477

6. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Check inbox hộ e pro ơi

7. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Hẹn vào n2 hay sao mà phải bí mật vậy thớt

Quaydau likes this.
  8. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

n2 là gì vậy pro

9. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Nn. Là nhà nghỉ đó thớt {beauty}{beauty}{beauty}

10. Quaydau

Quaydau Sơ Nhập Giang Hồ

Hi tại mình hỏi thêm pro nai một số thứ nên qua face hỏi cho tiện chứ có gì kín đáo đâu, mấy trưởng lão tha cho e

11. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

hóng nuôi nhiều clone full friend :D