Đỉnh cao content mình .

Discussion in 'Hỏi Đáp Kỹ Thuật' started by hatoriconan, May 20, 2020.

1. hatoriconan

hatoriconan Tân Thủ Thôn

Đây là luận án Master computer science (mp3->text) của mình hôm nay vui nên show hàng một tý mong các bác đừng ném đá .

Nai and chauthai like this.
  2. Vito_King

Vito_King Sơ Nhập Giang Hồ

chạy và kiểm nghiệm thực tế chưa bác?

3. hatoriconan

hatoriconan Tân Thủ Thôn

lên top nhé . unique content

4. chauthai

chauthai Khách Qua Đường

đỉnh thế

5. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Quá dữ

6. snowman2

snowman2 Tân Thủ Thôn

ngon vậy thế này content không còn nhiều vấn đề nữa

7. money

money Hương Chủ

Thớt lại đú theo anh cái trò khoe chứ không share à? Chưa kịp thấy gì :(

8. Dung Vuong

Dung Vuong Sơ Nhập Giang Hồ

Chưa kịp coi :(

9. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Thấy VN cũng có vài team follow cái này :D

10. xhauto

xhauto Khách Qua Đường

Chưa.xem.được

11. money

money Hương Chủ

Anh cũng thấy bên cái group SEO có người hỏi :D

12. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Em biết ít nhất 3 team đang làm trong đó 1 team đã ra sp mặc dù chưa quá mượt nhưng ở mức chấp nhận được. Cơ bản content dạng này dùng đi link thì đc chứ chưa dùng vào site chính :D Còn có đi link thì sớm muộn cũng dính trùng lặp cũng ăn đòn @@

13. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Có vẻ như mấy video của thớt sống ko dc lâu, vậy thì độ khả thi ko có rồi @@

14. hkluan

hkluan Khách Qua Đường

Thớt tự xóa video rồi cụ :D

15. money

money Hương Chủ

Nếu dùng y chang như sub thì anh cũng nghĩ không ăn thua. Thớt nói rank được anh nghĩ là:
    - niche ít cạnh tranh
    - hoặc thớt tính rank theo kiểu nào đó, ví dụ như search chính xác title bài viết ...
    Tuy nhiên anh thấy nếu lấy sub về làm nội dung rồi edit lại thì ngon đấy. Ít nhất cũng đỡ hơn viết từ đầu. Hoặc các writer có thể dùng xem như nguồn tài liệu tham khảo.

16. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Mp3 to text anh à, sub thì bên post kia mà thớt cũng xoá video rồi em thấy cũng rất hay. Dùng làm sub đa ngôn ngữ cho jav

17. Mr Ghost

Mr Ghost Sơ Nhập Giang Hồ

Trước đây em cũng dùng cách này để cho team có ý tưởng viết bài, hoặc chỉnh sửa lại cho nhanh. Chứ làm nhiều site quá tiền đổ vào content biết thế nào cho đủ.

18. money

money Hương Chủ

Nói chung các tool dạng voice to text lỗi khá nhiều. Cái sub của ytb cũng sai nhiều. Anh không giỏi tiếng Anh lắm mà đọc sub đã thấy sai nhiều rồi, nói gì bọn Tây thực sự.

Nai likes this.
  19. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

giọng Anh hoặc mỹ chuẩn mà ít danh từ riêng nó nhận khá tốt ấy a, có danh từ riêng phổ biến nó cũng nhận đc, phải nói google làm quả engine này tốt thực sự luôn ấy

20. money

money Hương Chủ

Anh nghe Elon Musk nói với Jack Ma nó sub sai tè le. Chắc 2 ông đó đều ko chuẩn giọng vì 1 ông gốc Nam Phi còn 1 ông Tàu :D