Gà Việt Trắng

Discussion in 'Mua & Bán' started by tienganhtiengem, May 12, 2018.

1. automan

automan Hương Chủ

cái đó là kn của người khác thôi, có phải lúc nào cũng đúng đâu, trước mình viết có vài tuần đki phát được luôn. Cứ reg đi, không đc đến 6 tháng test tiếp.
    Thêm cái nữa, tùy thằng support nhé, vụ này gặp nhiều r, thằng support dễ tính cho pass, gặp thằng khó ở nó đánh fail, thế thôi.

2. level10

level10 Tân Thủ Thôn

giờ ga giá rẻ như cho, chả bù cho 1-2 năm trước {bye}

3. quang mít

quang mít Sơ Nhập Giang Hồ

toàn gà blog thôi bác, họ có mánh để không còn bên thứ 3 và chỉ có dòng 68%.

4. Wowwow

Wowwow Tân Thủ Thôn

ủa chứ 68% là đủ rồi còn có gì khác nữa sao?

5. quang mít

reg qua bên thứ 3 như blog, youtube....

6. Wowwow

Wowwow Tân Thủ Thôn

ý là reg đâu thì reg, miễn có đủ 68% là được chứ sao nhỉ?

7. quang mít

reg qua youtube thỉ chỉ chơi ytb, reg blog thì chỉ chơi trên bloger, reg web thì chơi được tất. reg bang ytb va blog muốn hiện lên web riêng (k tính trỏ domain về blog) thì phải nâng cấp từ gà hosted --> ga content nhé.

Hoa Mãn Lâu and Nai like this.
  8. tienganhtiengem

tienganhtiengem Sơ Nhập Giang Hồ

thường reg một tuần là về nhé anh em

9. money

money Hương Chủ

Ko hiểu ý bạn này muốn nói gì. Họ reg bằng gì đâu quan trọng. Miễn sao đặt ads hiển thị trên web là OK rồi. Còn trước đó họ reg ytb/blog rồi nâng cấp thì cũng có ảnh hưởng gì đâu.

tienganhtiengem likes this.
  10. automan

automan Hương Chủ

chắc ý bạn đó reg gà blogger dễ, sau đó dùng mánh để lách về gà content => giá gà rẻ do dễ đki hơn gà web thuần {biggrin}
    mà quan trọng gì đâu, cứ gà content 6x% là được {big_smile}

quang mít likes this.
  11. quang mít

quan trọng họ nâng cấp được hay không? họ mà nâng cấp được tội gì phải reg qua bên thứ 3 làm gì hả ban :))

12. quang mít

chuẩn. quan trọng là đặt lên site nó hiện QC là đc

13. quang mít

tùy thôi bạn. có con mình một ngày là đc. nhưng giờ cả thagns cũng k được :( sầu

14. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Cho em thắc mắc cái vụ gà này một tí nha các nông dân, tại muốn chơi gà thử nó như thế nào mà em chưa hiểu lắm:
    • Tại sao lại hỏi vụ PIN hay chưa PIN? PIN rồi thì tiền gửi về qua đường nào, mà chưa PIN thì gửi tiền qua đường nào?
    • Tại sao lại không dùng info thật khi chơi gà? Phải chăng do chăn theo đàn nên sợ die hàng loạt?
    :D

15. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

1. Chưa PIN thì nó đéo gởi tiền về nha cụ. Giá nào cũng phải PIN.
    2. Thông thường thì người ta sẽ dùng info thật khi chăn gà, cho đến khi chết con gà đầu tiên {big_smile}!

Nai likes this.
  16. Nai

Vậy nếu gia đình em có 5 người tính luôn 3 má và anh chị em mà gà nó chết 5 con luôn thì làm sao mà chơi tiếp đây cụ :D

17. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Có 1 cái gọi là thuê vps giá rẻ để login acc GA chơi đó thím. Bỏ vài $ 1 tháng ra thuê con vps rồi dùng nó làm công cụ

Nai likes this.
  18. Nai

Nghe nói là login 1 lần để cấu hình rồi forward mail thì sao không ra nhà người quen mượn máy cấu hình 1 lần cho tiện cụ :D

19. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Reg tên khác, địa chỉ khác là ok.

Nai likes this.
  20. Nai

Ý là tên khác, địa chỉ khác mà không cùng bank ấy cụ. Hay lúc đó phải nhận qua WU