Tình hình autosite

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by hocauo40, Nov 22, 2019.

1. hocauo40

hocauo40 Tân Thủ Thôn

Mấy bữa nay diễn đàn khá im ắng, còn anh @money chắc đang bận built mấy con khủng long nên cũng ít thấy online. Và em cũng đang lang thang tìm ý tưởng, anh, em auto đi qua cho ít "gió" cho mát :)

2. money

money Hương Chủ

Autosite có bao nhiêu đâu, tất cả anh và mọi người share hết trên 4r đó. Chủ yếu vẫn là tự thân vận động. Ý tưởng chỉ nảy sinh trong quá trình lao động. Lao động càng nhiều thì càng thấy nhiều thứ ra tiền.

Tony Vu, hocauo40 and Quaydau like this.
  3. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Quan trọng chịu khó cày thôi, chứ auto củng chỉ có nhiêu đó hà. Tích cực quay tay, vận may sẽ tới {hang}

hocauo40 and Quaydau like this.
  4. hocauo40

hocauo40 Tân Thủ Thôn

Dạ! Em cũng biết vậy nên cũng không dám bán than bán củi! Mê autosite mà nhiều khi thấy áp lực cũng lớn. Post lên để thêm động lực chiến tiếp! :)

5. money

money Hương Chủ

Mỗi khi cảm thấy áp lực cuộc sống anh đều đến phòng gym. Chống lại áp lực của tạ giúp anh quên đi áp lực cuộc sống {sure}{sure}{sure}

hocauo40 likes this.
  6. lamvoi1102

lamvoi1102 Tân Thủ Thôn

Mình vừa bị trảm 1 gà. Gà này đặt trên trang auto nhưng chỉ đặt trên những bài tự viết.
    Hôm 20 nhận được mail tài khoản bị từ chối do bài viết cop nhặt và vị trí đặt qc gây click nhầm và tiền thì bị nó ăn chặn mất ko thanh toán

hocauo40 likes this.
  7. rugbikk

rugbikk Tân Thủ Thôn

em cũng đang tích cực quay tay {angry} mỗi ngày 1 shot {amazed} vận may chưa thấy, nhưng sắp tốn tiền đi chữa thận {shoot1}{shoot1}

8. Dung Vuong

Dung Vuong Sơ Nhập Giang Hồ

Auto cũng như làm tình vậy. Cày càng nhiều càng có nhiều tư thế hay {byebye}

9. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Còn tùy nữa cụ ơi. Cày nhiều quá khéo gãy cmn cày

10. hocauo40

hocauo40 Tân Thủ Thôn

Cảm ơn anh! Một người thầy không riêng về auto của em!!!

11. hocauo40

hocauo40 Tân Thủ Thôn

Hê ... ! Thiệt cái tình!
    Các thế trong auto-blogging chắc không đếm hết nhỉ @Dung Vuong {bye}

12. NT_chém

NT_chém Bang Chúng

chờ mãi đến black friday kiếm mấy cái deal host vs domain ngon mà chưa thấy cái mẹ gì. năm nay im ắng vl

13. money

money Hương Chủ

Vcl thầy gì mà thầy. Anh dị ứng. Nói thẳng các pé đừng có giận.
    Cái xã hội mình nó kì quặc. Ông HLV bóng đá cũng dc gọi là thầy. Thằng dậy lái xe cũng thầy. Thằng mở mấy khoá học online cũng gọi nó là thầy. Tào lao lắm.
    Mấy thằng đó (anh gọi là thằng nhé) chỉ là làm nghề của nó và kiếm tiền thôi, thầy trò gì. Tiếng Anh nó là coach, là speaker, là mentor ... chứ ko phải teacher. Khi là thầy nó phải vĩ đại hơn, ngoài dậy kiến thức còn phải dậy văn hoá (dậy đạo) Bởi vậy mới có câu tôn sư trọng đạo.
    Đừng có gọi ai là thầy dễ dãi quá nha hơm.

huvo6789, Mr.BTD, Tony Vu and 5 others like this.
  14. hocauo40

hocauo40 Tân Thủ Thôn

Vậy "người hướng dẫn" trong autosite gọi 1 cách mỹ miều là gì anh hén? :D

15. money

money Hương Chủ

Mentor nha

hocauo40 likes this.
  16. Lahm

Lahm Sơ Nhập Giang Hồ

hoặc là sư phụ nhá bác :v

Tình hình của em, năm rồi nó vẫn vậy:

17. hocauo40

hocauo40 Tân Thủ Thôn

Của bác là money site à?

18. Lahm

Lahm Sơ Nhập Giang Hồ

play site thôi bác ạ, tưng đó user thì money gì đc ạ, site tào lao bí đao ý

19. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

Mấy bác cho e hỏi h làm SEO thì nên làm gì để cho ra tiền ạ, e làm cũng đc 1 năm r, cũng lên kha khá site mức độ dễ trung bình khó đều có cả, nhưng làm riêng để có tiền thì ko có hướng gì, mong các bác chỉ giáo {adore}

20. money

money Hương Chủ

Quay tay thì nên làm aff

Sì Ke likes this.