Tình hình Submit to Google ra sao rồi 500 anh em?

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by money, Mar 7, 2018.

1. buihoang91tin

buihoang91tin Khách Qua Đường

Em thấy site map google nó báo là max 50k url. Mình để bao nhiêu cũng oke ah các bác.

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Chia ra nhiều sitemap tổng thì sẽ dc hơn 50k url {big_smile}{big_smile}{big_smile}

buihoang91tin likes this.
  3. tranhung

tranhung Tân Thủ Thôn

các bạn cho mình hỏi ? vừa submit 30k link lên google WMT mà 3 hôm nay chưa đc index link nào , vẫn báo là pending... Vậy là bình thường hay có vấn đề gì ko các bạn?

4. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Đã bước qua ngày thứ 5 kể từ khi upload, googlebot vào tổng cộng 327K, page lọt vào index rớt xuống còn 26K, traffic vẫn lèo tèo 200 visitor daily. Lịt mẹ kiểu này thì tới bao giờ mới đạt được mục tiêu 1M visitor/tháng đây trời ơi!!!

5. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Copy cái code tracking dup vào 10 lần traffic có tăng lên 10 lần ko cụ {big_smile}

6. automan

automan Hương Chủ

hỏi thông minh nà, ae vào thông não giúp pé Nai đi {doubt}

7. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Cụ thử về auto bạo phát bạo tàn chừng vài chục site thử xem có bị tình trạng giống thằng nghiêm túc nầy hem ạ, Em nghi là đang có update diện rộng đó ạ

8. automan

automan Hương Chủ

lịt pẹ chắc nó đang update thật, tự dưng mấy nay dở chứng, traffic tụt mất 30% {cry}

Last edited: Jan 7, 2019
  9. money

money Hương Chủ

Giàu

Đang có big update từ 9/3/2018 chứ còn gì nữa, ngồi đó mà đoán {doubt}{doubt}{doubt}
    Riêng cái featured snippet nó đang remove dần nha pé @automan , lỡ mà dính tội lạm dụng snippet thì vui nhể {look_down}{look_down}{look_down}

10. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Đang thử cụ ạ, đang bày đồ nghề ra làm 1 mớ site coi sao.

11. money

money Hương Chủ

Cụ auto mà 5tr post active lên trong 24h thì làm sao mà nghiêm túc được :D Thôi cứ bạo phát bạo tàn đi cụ.

12. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Bị chém rụng hết dồi à sao mặt mày bí xị vậy?

13. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

20/2 đúng là có biến nha:

14. money

money Hương Chủ

Kaka site em rụng lâu rồi, còn nữa đâu mà chém :D

15. automan

automan Hương Chủ

em làm nghiêm túc, chỉ muốn làm cho user được sướng là em vui rồi {matrix}, chứ có lạm dụng cái chi mô {doubt}

16. console

console Bang Chúng

Đậu xanh ngày nào cũng hiếp từ 700-800k mà éo thấy index quần què gì còn tụt sạch {beat_shot}

Screenshot from 2018-03-13 20:54:48.png

17. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Vậy mới có câu hiếp xong giết đó anh {sure}

18. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Từng bước từng bước thầm ... Sau 6 ngày kể từ khi up site thì traffic em nó cũng như mèo đái tuy rằng vẫn đang tăng.

19. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

Đến ngày hôm nay hình như GG vẫn vậy các bác ơi, submit chết mịa lun mà nó đéo thèm index mới ghê {amazed}{amazed}

20. Boo Đẹp Trai

Boo Đẹp Trai Tân Thủ Thôn

sau đợt update này thì em đã vắng bóng khỏi google =)) dàn site nghiêm túc tổng traffic khoảng 150k 1 ngày đã đi không dấu vết :(