[Tư Vấn] Có nên mua traffic từ các dịch vụ

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by Le Hieu, Apr 3, 2020.

1. Le Hieu

Le Hieu Sơ Nhập Giang Hồ

Mọi người ơi cho e hỏi là có nên mua traffic từ các dịch vụ cung cấp không ạ (dịch vụ traffic us)? Em chưa mua kiểu này bao giờ nên kb là có hiện tượng kiểu traffic ảo không mọi người nhỉ? Em đang tính mình mua nhiều traffic vào mà chỉ cần 1% trong đấy tạo chuyển đổi mua hàng thì đã là quá ngon r.
    Em cảm ơn {beauty}

Last edited: Apr 5, 2020
  2. Name Hải Đăng

Name Hải Đăng Khách Qua Đường

Kinh nghiệm của em là không. Site Blog thì không mà site bán hàng thì lại càng ko. Có bác nào có kinh nghiệm mua traffic hiệu quả thì anh em trao đổi cái.

Le Hieu likes this.
  3. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Traffic mua thì thường pop là nhiều. Còn tính theo CPC thì hơi khó, trừ khi treo banner tính tiền theo tháng, có chuyển đổi thì trả thêm tiền cho chủ site. :))

wpresources and Le Hieu like this.
  4. Mr Ghost

Mr Ghost Sơ Nhập Giang Hồ

Mấy dạng traffics kiểu bán tràn lan theo gói ở trên mạng toàn là dùng BOT thôi chẳng có tác dụng gì đâu.

Le Hieu likes this.
  5. Le Hieu

Le Hieu Sơ Nhập Giang Hồ

Hix {cry}{cry}A có biết dịch vụ nào dùng ổn k a? Traffic US ạ. E đang thấy có thằng này trông có vẻ ổn:

https://www.trafficjunky.com/website-traffic

Trông có vẻ traffic từ Ponhub về {feel_good}

wpresources likes this.
  6. money

money Hương Chủ

Em tỉnh ngủ chưa em ơi? Traffic đúng đối tượng, convert dc 1% mua hàng đã là ngon rồi, lấy đâu traffic mua mà đòi convert 10% ???

Le Hieu and automan like this.
  7. Le Hieu

Le Hieu Sơ Nhập Giang Hồ

{shame}{shame}

8. Lahm

Lahm Sơ Nhập Giang Hồ

vãi cả 10% chuyển đổi :v bác làm em nhớ lại kỷ niệm ngày xưa đi cheat CPA (Cost Per Action), không để ý làm CR>5% là network nó banned cmn account luôn rồi, nói thế chắc bác hiểu rồi :D

9. Le Hieu

Le Hieu Sơ Nhập Giang Hồ

Hix e đã edit lại bài r ạ {pudency}{pudency}{pudency}{pudency}

10. Mr Ghost

Mr Ghost Sơ Nhập Giang Hồ

Phụ thuộc mình bán hàng nào mới tìm được nhà quảng cáo thích hợp chứ. Nếu mua quảng cáo mà không đúng đối tượng, không có đơn hàng thì số tiền đem đi quảng cáo coi như đổ sông đổ biển. Mấy trang bán traffics XXX đa số là popup tỉ lệ convert của nó đâu có cao.

11. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Mua traffic từ dân Black chạy Ads thì đc :3

Le Hieu likes this.
  12. Le Hieu

Le Hieu Sơ Nhập Giang Hồ

a có thể giới thiệu e 1 số dịch vụ k {beauty}