anycaptcha.com làm ăn mất dạy.

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by Ak1974, Jun 19, 2022.

1. Hai

Hai Tân Thủ Thôn

E cũng ko bênh bác vì bên nó chỉ cấp api giải captcha. Nhưng thái độ sp chán thật, bác qua capmonster.cloud mà dùng, giá cũng rẻ sao phải khổ dâm mấy thằng việt nam.

2. takeda

takeda Khách Qua Đường

Vê ka lờ, topic này đọc giải trí được vài chục trống canh đấy :))

3. Anybody

Anybody Khách Qua Đường

2 ông admin vào bênh nhau ah ? Thái độ vậy mà cũng chấp nhận dc ah. Thái độ quá kém , chẳng ai chửi khách khàng cả nhé. Để báo công an vậy

4. automan

automan Hương Chủ

báo hộ {baffle}

5. Ak1974

Ak1974 Sơ Nhập Giang Hồ

cái tui úp là full chát rồi nhé. thái độ bác mất dạy vậy còn gì. mà bác có công nhận là bác mất dạy thật ko, chứ tui thấy bác mất dạy thật đấy. đồ thứ mất dạy.
    --- Double Post Merged, Jul 9, 2022 ---
    admin anycapcha đây mà. vào xác nhận mất dạy dùm cái bác ơi.

6. CrazyFlame

CrazyFlame Sơ Nhập Giang Hồ

Chụp full đoạn chát từ a-z rồi đưa lên đây xem mọi người bảo ai đúng ai sai, chụp full đoạn sau rồi đưa lên đây bốc phét à .
    Ko hiểu ông admin này đọc kiểu gì mà bác thớt up full đoạn chat ùi vẫn còn đòi up thêm nữa.

Làm ăn dịch vụ kiểu gì mà đi chửi tay bo vs khách hàng. Vô thớt này câu đầu tiên cũng là "Đm" người ta xong mới chịu. Lại còn lập thêm cái clone khác vào bợ đít.

Kiểu này chắc ai lỡ mua thì có vấn đề gì cũng phải tự giải quyết hết, chứ nhắn tin hỏi hỗ trợ vừa bị chửi ngu vừa bị mất tiền. Bao nhục.

wpresources likes this.