Black Friday Deals

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by AkuVn, Nov 19, 2020.

1. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

BF năm nay em thấy hình như ít deals ngon ko như năm ngoái :( Hóng mãi chẳng thấy tụi nào giảm giá cao.

Anh em có deals nào hay cmt cho vui nhé :D Em đang hóng RankerX ; SEO Autopilot ; SEO PowerSuite ; v.v..

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Review đám này cụ ơi, đó h toàn xài Gsa ko hà

3. console

console Bang Chúng

Chờ deal kiếm con server :D

4. money

money Hương Chủ

Mấy năm nay nghèo quá anh không mua BF nữa. Giờ này lo chạy Grab kiếm cơm thôi :(

5. Mr Ghost

Mr Ghost Sơ Nhập Giang Hồ

Dùng RankerX, Seo autopilot tạo Tier 1-2 sau đó dùng GSA để index list đó. RankerX, seo autopilot dễ dùng, kết quả khả quan (cái này là do chiến lược với tùy theo keyword nhé). Dùng 2 thằng này theo đánh giá riêng của mình thì tiết kiệm đươc, chất lượng thì ở mức chấp nhận đươc, hiệu quả hay không thì tùy ở mỗi người nhé. Có người thấy nó tốt có người thấy xài tụi nó cũng như không.

6. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

rankerx có cái lifetime kìa . Mình lâu lắm ko build link bằng tools rồi

7. command

command Bang Chúng

RankerX và SEO Autopilot có discount 20% black friday trên trang chủ rồi á @AkuVn

Tới giờ vẫn hóng OVH, Hetzner hay Contabo discount cho Black friday mà sao các anh này vẫn im ru :(

8. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

20% thì thôi cứ mua theo ngày chơi vì thực tế dùng ko nhiều mà mua giá đó thì ko đáng @@

9. firefox

firefox Bang Chúng

Hetzner nó đăng trên tw là ngày 27 có BF đó bác, em cũng đang hóng

command likes this.
  10. langriser

langriser Sơ Nhập Giang Hồ

Cho mình xin link xem thử, mà giờ thằng này nó tăng giá VPS rồi, hồi xưa cùng cấu hình rẻ hơn Vultr, giờ đắt hơn, 1e ngân hàng nó chém 28, trong khi us có 25.

11. command

command Bang Chúng

Thanks @firefox, chờ đợi biết ngày như Hetzner tốt hơn OVH, Contabo,...

Siêng dùng Google đi bạn, gõ cái là ra, ví dụ twitter[.]com/Hetzner_Online

langriser likes this.
  12. mankun_noob

mankun_noob Tân Thủ Thôn

Bác cho em hỏi thằng contabo ngon không ạ ? có phải thằng này bỏ qua dcma không ạ {big_smile}{big_smile}

13. money

money Hương Chủ

Không bỏ qua DMCA nhé. Còn ngon hay ko có lẽ tuỳ mục đích và cách code + cấu hình. Mình vẫn xài mấy năm nay. Nhưng công bằng mà nói thì nó rẻ hơn nên performance so với hetzner, ovh ... thì thua.

14. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Ngon hơn hetzner nhé. mỗi tội có fee setup . hetzner cpu toan 2.0 thôi. Bên này
    2.8

15. firefox

firefox Bang Chúng

không thấy nó nói về ignore dmca, nhưng mình dính quá trời mail dmca luôn rồi mà vẫn chưa bị sao :D

16. command

command Bang Chúng

Thông báo OVH và ae của nó (SoYouStar) đã lên sóng cho Black Friday.

17. Le Duc Anh

Le Duc Anh Khách Qua Đường

Sao em đăng ký acc hetzner cứ 1 tý là bị suspend nhỉ ? gửi mail nó không rep luôn :( có thím nào bị không ạ ?

18. vipkhongtin

vipkhongtin Sơ Nhập Giang Hồ

GSA bác mua hay dùng bản crack vậy?

19. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Xài bản trial 5 ngày đó pác. tạo 1 con vps chạy hết 5 ngày thì xóa tạo lại

vipkhongtin and AkuVn like this.
  20. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Shark đang dùng vps của tụi nào :D Tại mình cũng đang test trò này để test tools :3