Các bác thường tạo bao nhiêu acc GA

Discussion in 'CPM & CPC & PopUp' started by tearofboy, Sep 25, 2020.

1. tearofboy

tearofboy Tân Thủ Thôn

Hi các bác, chẳng là em có 2 acc GA mang tên em và vợ, định làm thêm vài site khác, riêng acc GA nhưng khá là lăn tăn vì rule của GA là chỉ cho 1 acc 1 người. Site dạng phim/down/copy trên mạng nên sợ để cùng acc là chết chùm.
    Vậy các bác cho em tham khảo vài thứ sau ạ:
    1. Có nên tạo nhiều acc GA, mỗi acc 1 site, 1 info
    2. Nếu tạo nhiều acc như vậy, có khó khăn gì khi xác mình, pin, pay không? Có rút tiền về cùng 1 nơi không
    3. Có bác nào chơi nhiều site/acc, mà site bị khóa dẫn tới acc bị khóa không
    Cảm ơn các bác ạ

firefox likes this.
  2. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Dùng mỗi acc 1 điện thoại cho an toàn nha thớt.

tearofboy likes this.
  3. money

money Hương Chủ

1. Tạo nhiều quá cũng khó quản lý. Số lượng bao nhiêu tùy khả năng quản lý của mỗi người.
    2. Pin thì nên thuê. Pay thì mỗi account pay về 1 bank là được. Có thể trùng tên bank account nhưng khác số account + khác bank.
    3. Đã từng và bị rất nhiều. Nhưng cuối cùng anh vẫn thấy lí do chủ yếu bị banned acc là do site của mình chứ không phải vì sở hữu nhiều acc (tuy nhiên khi sở hữu nhiều acc vẫn phải cẩn thận chứ đừng nghe nói thế mà chủ quan. Còn "cẩn thận" là như nào thì nó dài quá và cũng nói nhiều trên 4rum rồi, em tìm mà đọc lại.)

Nai, tearofboy and firefox like this.
  4. remake2020

remake2020 Sơ Nhập Giang Hồ

mình trước hay tạo gà bằng máy ở Dt người thân. sau khi thành công thì mình mua vps ở vultr để login check tk.

tearofboy likes this.
  5. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Hôm trc reg thêm 1 cái nó báo trùng không cho luôn.

Nên giống bác trên là nhiều tk cũng dc nhưng khác info cho lành.

hiện tại mình đang 4 acc mỗi acc add vài site; gà mình chơi đủ các nước :D

tearofboy likes this.
  6. Vajimi

Vajimi Sơ Nhập Giang Hồ

team mình làm youtube đã từng dung rất nhiều GÀ chung bank nhưng không sao, khi login nhớ đổi ip và tạo private tab chua đie con gà nào cả. Cùng bank không sao nhưng cùng số chứng minh thư khi xác minh thì bên mình từng bị chết mấy con gà hold tiền luôn. Đã từng đi mượn cmt và căn cước hộ chiếu của người thân để xác minh khi làm nhiều Gà.

7. VoThan

VoThan Khách Qua Đường

hi bác, em cũng đang xoắn vụ này. Em mới nuôi thêm 4 5 con GA mới, mà trước h toàn nhận bằng WU, h WU ko dc mà kiếm bank, xong ra xác nhận lần đầu khi bank về thì phức tạp quá. Nên e muốn add 1 bank vào nhiều ga, như bác nói là team bác làm như vậy ko bị sao nhỉ?

8. chamchich

chamchich Sơ Nhập Giang Hồ

Em còn dư GA việt pay nhiều lần và 1 GA Canada đã pin, nhận tiền được luôn.
    Bác nào cần thì hợp tác ạ.

9. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

vụ ra xác nhận lần đầu khi bank về là sao bác nhỉ, e toàn chơi us uk de mà giờ ms có acc gà việt mới nghe nói vụ này

10. VoThan

VoThan Khách Qua Đường

Do nhận ngoại tệ về bank của e là bank vnd nên 1 số bank bắt ra kí xác nhận, chỉ cần làm 1 lần thôi bác

11. Nguyen Son

Nguyen Son Sơ Nhập Giang Hồ

Thì tài khoản ngân hàng của mình là VN, khi GG nó pay thì là $ nên Ngân hàng tạm thời nó om lại. Mình ra làm cái giấy xác nhận cho Ngân hàng tự đồng convert tiền từ $ sang Đ để về tài khoản của mình.
    ACB thì nó tư vấn tạo thêm 1 tk $, $ tự động về tk đó, khi nào $ lên bác thích thì bác bán online vô tư.

12. Vajimi

Vajimi Sơ Nhập Giang Hồ

chung bank thoải mái mà.. hiện nay gg ko quet vụ bank này. mình dung tp bank lẫn vietcombank ko phải ký xác nhận gì hết tiền auto vào tk

13. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Nếu thế mình cũng thấy ko sao nó tự convert mà, mình dùng vcb nhận $ lâu rồi k phải xác nhận gì

14. VoThan

VoThan Khách Qua Đường

cái này chắc tùy chính sách bank đó các bác. ko quan trọng lắm