Cách get link youtube video chất lượng cao full music + video

Discussion in 'Hỏi Đáp Kỹ Thuật' started by dev9x, Oct 4, 2020.

1. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Render thu nhỏ rồi, thêm tiếng, cắt tiếng các kiểu, muốn biết chiêu trò đỉnh về lách bản quyền pác cứ searhc mấy thằng chơi film action hoặc film nào đang hot xem tụi nó lách là sẽ hiểu bộ máy khủng long như gg bị dân Việt mình qua mặt như thế nào.

snowman2 likes this.
  2. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Em thấy update 9 months ago, ko biết còn chạy ko vì cơ chế YouTube thay đổi liên tục

3. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Nhưng với video chất lượng cao tải về ko có sound bác ơi, bác check thử xem

4. console

console Bang Chúng

Cái này mình k rõ. Bạn thử xem. Trc mình xài cái này làm niche này. Traffic cao điểm nhất 100kuv/1day. Lên nhanh chết nhanh sống đc 2-3 tháng chi đo sau rồi bỏ luôn

5. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

tool die rồi bác

6. Ak1974

Ak1974 Sơ Nhập Giang Hồ

bạn chạy lệnh youtube-dl -F linkyotube bạn sẽ thấy nó list ra hết các file gồm audio và video lúc nào 720 cũng là ghi chữ "best" hết, ý nói nó là thông dụng nhất và ổn nhất đó, nên nó mới có tiếng và hình, còn các file khác chỉ có tiếng hoặc hình thôi. nếu bạn muốn get file 1080p or 4k mà có tiếng và hình thì bạn phải viết code conver ghép 2 file đó lại thành 1 file và thằng làm dc chuyện đó là ffmpeg đó. bởi vậy cái máy chủ bạn phải mạnh nó mới conver nổi nghen. túm lại là YouTube-dl + ffmpeg đó.

7. JohnWick

JohnWick Sơ Nhập Giang Hồ

mình làm cái api cho anh em dùng cho tiện :))

8. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Thế nặng server phết bác ạ. User mà download cả playlist hoặc channel thì toang

9. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Ngon quá bác, thank bác trước

10. console

console Bang Chúng

Chắc là hổng có free mô, fee đo. Đúng hông @JohnWick hehe

11. JohnWick

JohnWick Sơ Nhập Giang Hồ

Bản free thì có tý ads :D

console likes this.
  12. Vajimi

Vajimi Sơ Nhập Giang Hồ

down về rồi mix lại thôi bác

13. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

năng lắm bác ơi, get đc link direct google là ngon nhất

14. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Thấy trên fb có mấy cao nhân vẫn get dc link google drive chạy site film ầm ầm. Vkl

15. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

họ bro bác ơi, ai giỏi hơn người ấy nhiều tiền :d

16. sincos

sincos Bang Chúng

Mò mấy endpoint cho mobile ấy....

17. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Mò thế nào, có thể hd chút dc ko cụ Sincos ơi.

18. sincos

sincos Bang Chúng

youtube-dl nó parse html phiên bản Desktop..... mà phiên bản này nó chạy song song Video only và audio only...... Nhưng một số device không chạy dc như thế kiểu gì chả có link full video-audio.....

Đấy là bài toán thứ nhất lấy dc link..... bài toán thứ 2 làm sao để cái link đấy có thể truy cập từ mọi IP thì dùng redirector.google.com và đảo IP, nếu user dùng IPv4 truy cập để get link thì tool phải dùng ipv6 request tới youtube và ngược lại.

Tuy nhiên, hình như cũng chỉ lấy được max 720p có cả audio thôi thì phải..... 2k hoặc 4k thì ko rõ.

Nai and Hoa Mãn Lâu like this.
  19. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

tư duy mạch lạc quá {loveyou} youtube có bản cho TV chạy android, webos, tizen nha các thým {still_dreaming}
    theo em ít có thiết bị nào mà transcode được 2k và 4k mà lại k có khả năng play chúng nó cùng 1 lúc, nên chắc cũng khó có link 2k và 4k :D

20. dev9x

dev9x Sơ Nhập Giang Hồ

Ý tưởng hay quá, nhưng trình em hơi gà