Cần mua adsense

Discussion in 'Mua & Bán' started by thitgaluoc, Jun 1, 2020.

1. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

Em thấy nó mail mấy ngày rồi vẫn hiện ads bình thường. Vừa tối qua vào đổi lại thông tin trên account, đợi vài ngày nữa thì vào chụp ảnh xác minh bác ạ!

2. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Nó phải để cho bác thời gian để xác minh chứ. Nhỡ người nào không check mail hằng ngày thì sao. Vẫn có thời gian chờ trong một khoảng nhất định nào đó

fongst likes this.
  3. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

Em gửi lần 1 thì gửi CMT 1 mặt nên không được. Sau đó em ghép 2 cái vào làm 1 thì được duyệt sau vài ngày. Nói chung cũng nhanh chóng nếu đúng thông tin thật và ảnh thật bác ạ. Cám ơn bác nhiều!

4. hiepsinho

hiepsinho Khách Qua Đường

Lên fb tìm học viên youtube thuê xác minh 400-500k lần có tut 100%.
    Hoặc bác chỉ cần đổi tên giống với giày tờ định úp trước sau đó úp.
    Không được đổi giấy tờ khác nếu xịt.
    Xịt 2 lần mất nút bỏ GA. Còn nút xác minhtminh dịch vụ cũng 500k duyệt lại

5. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

Bác cho e hỏi 1 số site có quảng cáo dưới bài viết xen lẫn cả bài viết của site đó. Đó là dạng quảng cáo gì và lợi ích làm gì thế bác? Demo như site này có cả baifa viết trên site và quảng cáo ngoài upload_2020-6-25_9-56-32.png

6. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

u23 likes this.
  7. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

E cám ơn bác, Đặt cái này e nghe nói mình tự đấu thầu giá quảng cáo trên website mình đúng không bác hay ntn ạ?

8. Nai

Cái này đâu phải quảng cáo cdnđâu mà tự đấu thầu. Chỉ đơn giản là google nó bật tính năng này khi web mình có nhiều dữ liệu và traffic đủ nhiều thôi à

Last edited: Jun 27, 2020
    fongst likes this.
  9. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

thanjks bác ạ. Có ảnh hưởng tới doanh thu của mình không bác? ngoài ra em đag để quảng cáo tự động, nếu mình chỉ định vị trí quảng cáo thì cái nào doanh thu cao hơn ạ. Em mới đặt chưa đc tháng nên đang muốn để tự động xem ntn

10. money

money Hương Chủ

Quảng cáo dạng matched content đề cập ở trên thì để vào cho đẹp thôi chứ kiếm thêm không bao nhiêu. Nếu có thể thì đặt native ads kết hợp sẽ ổn hơn.

Chỗ nào muốn hiện quảng cáo thì cứ chèn code vào chỗ đó. Còn lại thì nó sẽ hiện auto ads. Anh thấy 2 cái đều tốt như nhau.

11. Nai

Phải thử mới biết dc, tùy layout với content của web thôi. Mình thì để auto thấy cao hơn

fongst likes this.
  12. fongst

fongst Tân Thủ Thôn

Em cám ơn 2 tiền bối rất nhiều ạ!