Cây nhà lá vườn: Rotating proxy từ các file VPN free

Discussion in 'Chia Sẻ Tool & Bot' started by firefox, Jan 2, 2022.

1. firefox

firefox Bang Chúng

được, nó có 20 cổng chạy song song lận, nhưng không phù hợp, vì bản chất là các cổng này tắt mở liên tục để hỗ trợ rotating nên kết nối sẽ bị chập chờn và drop >2/3 số request.

2. leonardo_17

leonardo_17 Tân Thủ Thôn

Đa tạ bác Firefox nhiều, đúng cái e đang tìm hiểu {burn_joss_stick}

3. bmdv

bmdv Khách Qua Đường

Loại này chạy openbullet được không các bác

4. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

ủa sao em gõ lệnh này nó báo --build là unknown flags nhỉ

5. firefox

firefox Bang Chúng

chắc do version hay gì đó, em mới gõ trên macos thấy vẫn chạy ngon

6. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

em fix dc rồi, em dùng ubuntu phải gõ docker-compose (có dấu gạch ngang)

firefox likes this.
  7. nhatthuc

nhatthuc Khách Qua Đường

b nào có video hd cài k ah

8. mai04

mai04 Khách Qua Đường

Cảm ơn bài của bác. Yêu bác quá, muốn được chịch bác

9. phongle

phongle Khách Qua Đường

chạy trên window hay linux vậy bro.
    Có video hướng dẫn không.

Thanks

10. haunee

haunee Khách Qua Đường

ovpn_proxy_03-1 | 2023-12-26 10:24:18 DEPRECATED OPTION: --cipher set to 'AES-256-CBC' but missing in --data-ciphers (AES-256-GCM:AES-128-GCM). Future OpenVPN version will ignore --cipher for cipher negotiations. Add 'AES-256-CBC' to --data-ciphers or change --cipher 'AES-256-CBC' to --data-ciphers-fallback 'AES-256-CBC' to silence this warning.
    ovpn_proxy_03-1 | 2023-12-26 10:24:18 WARNING: --keysize is DEPRECATED and will be removed in OpenVPN 2.6
    ovpn_proxy_03-1 | Options error: --ca fails with 'ca.ipvanish.com.crt': No such file or directory (errno=2)
    ovpn_proxy_03-1 | 2023-12-26 10:24:18 WARNING: file '/slave/acc.txt' is group or others accessible
    ovpn_proxy_03-1 | Options error: Please correct these errors.
    ovpn_proxy_03-1 | Use --help for more information.
    h em chạy nó ra cái này :(

11. Proxy24h

Proxy24h Khách Qua Đường

bây giờ cái này còn dùng được không các bác

12. phongle

phongle Khách Qua Đường

Bác firefox mình cần trợ giúp với. Mình cần thay đổi những điều sau.
    1. nếu có 20 file .ovpn thì mỗi docker container sẽ nhặt 1 file ovpn để kết nối vpn lần lượt cho đến từ 1 đến 20.
    2. Vì mình không dùng proxy xoay nên đã đặt cố định cho mỗi vpn rồi (cái này mình đã tự thay đổi được)
    3. Khi mình dùng trên linux thì chỉ mỗi port 9999 kết nối được ra ngoài (mạng lan), còn các port khác không kết nối được. Check localhost thì ok. Mình không biết nguyên nhân do đâu. Dùng trên window thì ok khi kết nối từ mạng lan vào server chạy proxy. Trên linux mình thử bật tắt firewall và mở port cũng không được.

Bác nào biết có thể giúp được không. Quan trọng nhất vẫn là mục 1 ở trên. Mục 2 mình đã tự xử lý được. Mục 3 nếu được thì càng tốt

Attached Files: