Chém gió - 8 - Không biên giới

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by Hoa Mãn Lâu, Aug 9, 2017.

1. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Em lập thớt nầy ra để ae vào chém gió với 8 ạ. Mọi chủ đề rên rỉ trong cuộc sống luôn. Ae chém nhiệt tình nhé

2. console

console Bang Chúng

Rên rỉ: Tháng này SML, auto đi cả dàn, con đói sữa, thằng cha cũng đói sữa. Hết!

3. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Haizzz. Mần tiếp dàn nữa thím {ah}{ah}{ah}. Thấy cụ Gà Quay hem 2 ngày die 1 dàn mà chả thấy cụ ấy rên gì. {band}{band}{band}

4. Bình Gia Trang

Bình Gia Trang Moderator Staff Member

Chắc xác định là sống chung với lũ rồi.

5. console

console Bang Chúng

ren phat up thot cho vui {beauty}

6. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Hiện tại đang có miếng đất thổ cư ở phú quốc tầm tối đa 3 năm nữa là đền bù 19 - 25 triệu/m2.
    Tổng diện tích đất là 114m2.
    Hiện tại do đang nợ nằng nên nên cần bán gấp. Giá ra đi cho em nó là 1 tỷ. Cụ nào có có ý định giải nghệ hoặc ko biết đầu tư gì thì mua giúp em :D

7. Sói

Sói Administrator Staff Member

Bán cho anh giá 200tr đi, còn 800tr 3 năm nữa đất lên bán có lời anh trả luôn {big_smile}

8. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Vài tháng nữa là nó đền bù giá em vừa nêu rồi anh à. Tại đang kẹt nên cần bán lỗ kiểu đó.
    Giờ nói chung bán người trong nhà thì nhà em lỗ 1,5 tỷ. Còn bán người ngoài thì chỉ lỗ từ 1 tỷ trở xuống thôi mới bán được. (CÒn bán cho anh lỗ quá =.=)

Sói likes this.
  9. dungmw

dungmw Khách Qua Đường

Ngoài autoblog anh em trong đây còn chiến gì khác nữa ko ah :D

10. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Còn rất nhiều mảng MMO mà. Forum rất nhiều box. Thím có đang chiến mảng nào nữa ko?

11. nhat.itsuper

nhat.itsuper Moderator Staff Member

Đã rên! {angry}{confident}

12. Ngoc Nguyen

Ngoc Nguyen Khách Qua Đường

E vẫn chưa đụng vào thằng autoblog này, hiện h đang cheat mấy app kiếm tiền để sống và đang học lập trình ở trung tâm, mong 1 ngày quay lại vì e đang rất thích thằng này {ah}{ah}{ah}

13. Thuansky

Thuansky Sơ Nhập Giang Hồ

em thì vẫn chưa auto ra được đồng nào đây {cry}