Chia sẻ dự án Flowcom 5G không cần bỏ tiền đầu tư

Discussion in 'Altcoins & Bitcoin' started by hvmedia, Mar 19, 2021.

1. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Chào anh em,

Mình cũng tìm hiểu dự án IDO này từ lâu và thấy khá tiềm năng và hiện tại cũng không mất gì, ngoài bỏ ra vài phút để trả lời khảo sát trên app, không cần trả lời đúng, cứ bấm chọn rồi trả lời. Được 100 điểm các bạn đổi sang token FIG, đặc biệt tổng cung chỉ gần 40tr token, rất tiềm năng về giá trị sau này, theo như lịch trình của dự án thì tháng 6 sẽ lên Binance Smart Chain với giá đề xuất là 1$, cũng như thông tin về dự án 5G này rất tiềm năng, cũng như có đội ngũ lãnh đạo có lịch sử rất tốt.

Không mất gì cả, anh em có thể thử vận may của mình, nếu có thể thì đăng ký qua link ref của mình nhé. Cần hiểu hơn về dự án cứ inbox cho mình nhé.

Link đăng ký: http://flowcom.io/ref/hvmedia

Video review về dự án:

(nguồn Youtube)

Video hướng dẫn đăng ký và kết nối qua app nhận token hàng ngày:

(nguồn Youtube)

Chúc anh em thành công với dự án này!

2. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Thầy huấn dạy rồi kk

hvmedia likes this.
  3. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Thầy chưa dạy là cái gì mà bỏ công sức thì đôi khi có thể không nhận được gì, đó là bình thường cuộc sống. Chứ cuộc sống mà cứ bỏ công sức chắc chắn là có ăn thì giàu hết rồi. (lưu ý dự án này bạn có thể bỏ tiền hoặc chỉ cần bỏ công sức, không ai ép phải bỏ tiền đầu tư cả)

4. Call Me Del

Call Me Del Tân Thủ Thôn

Nhìn cái site đậm mùi scam. Đề nghị admin thanh lọc những bài viết như thế này

hvmedia likes this.
  5. LanAnh

LanAnh Tân Thủ Thôn

K biết chúng nó làm thê nào mà lên được Appstore nhỉ

hvmedia likes this.
  6. sincos

sincos Bang Chúng

Vào nhầm chỗ rồi. Chim cút đê {brick}{brick}

hvmedia likes this.
  7. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Lại tha rác về diễn đàn ak. A @xmenvn2510 vào đầu tư kìa

hvmedia likes this.
  8. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Các bác ném đá gê vậy, không phải bỏ tiền ra đầu tư đâu, cài app hàng ngày trả lời khảo sát trong vài phút là có 1FIG. Nếu lên sàn thì có tiền thôi, gọi là cơ hội. Em ghi rõ tiêu đề không phải bỏ tiền đầu tư rồi mà!

9. sincos

sincos Bang Chúng

Trong này toàn lão đại chứ không phải tay mơ đâu! Ba cái trò mèo này có gì mà khó hiểu.

Nó không lừa tiền bạn thì nó lừa thời gian và thông tin cá nhân của bạn. Có trả cho bạn thì cái giá cũng quá rẻ mạt......... giống như bà con đang đào Pi vậy.

firefox and hvmedia like this.
  10. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Ở đây toàn các cao nhân rung đùi ăn ngủ ị cũng có tiền thui chơi gì mấy cái này kkk

Tony Vu and hvmedia like this.
  11. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Haha. Cái này để a em cho ý kiến. Thấy nó ko ổn thì a e report a mới xoá.

hvmedia likes this.
  12. hvmedia

hvmedia Tân Thủ Thôn

Em ghi nhận ý kiến của bác. Em sẽ thử và đợi đến 27/6 này xem họ có cam kết lên BNC không? Rất cảm ơn các bác đã góp ý!

13. firefox

firefox Bang Chúng

Haha lại còn mong lên binance, bỏ đi bạn ơi. Có một quy tắc nho nhỏ thế này: cứ project nào ban đầu có cái kiểu chia sẻ để lấy lợi hoa hồng, và đa số hoa hồng từ việc chia sẻ thường có kết cục giống nhau.

maxthieuchu and hvmedia like this.