Chuyển image trong 4rum sang imgur.com

Discussion in 'Thắc Mắc & Góp Ý' started by Hoa Mãn Lâu, May 31, 2021.

1. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Tình hình hôm bữa xài thằng imgur.com thấy khá ổn, mình tính chuyển hình ảnh trong 4rum những bài attachments ở các bài viết sang thằng đó để có thêm backlink, ko biết làm vậy có ổn ko ae nhỉ? Hiện tại sẽ làm bằng tay, rảnh sẽ viết 1 con bot cho nó auto convert sang. Ae cho thêm ý kiến nha

Demo hình ảnh move sang imgur
    https://imgur.com/a/YH5Ynh2
    Hình ảnh được lấy từ bài viết nầy
    https://cafemmo.club/threads/xin-tu-van-ve-toi-uu-doanh-thu-tu-traffic.3572/

More Threads in same category

Nai and xmenvn2510 like this.
  2. xmenvn2510

xmenvn2510 Moderator + MiddleMan Staff Member

Like. :D

3. langriser

langriser Sơ Nhập Giang Hồ

Thằng này mình có tài khoản cá nhân gần chục năm vẫn lưu trữ ảnh. Mình thấy có một số web site code lại API của thằng này để làm Web ảnh gái xinh, load rất mượt vì imgur nó có định dạng webpp. Bữa tính làm thử mà ko có API, mỗi lần up tay được 10 ảnh {amazed}.

4. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Sao đăng kí tài khoản trên thằng nầy ko dc nhỉ, nó cứ báo là sdt ko thể xác thực dc {cry}

5. KenhSongAo.com

KenhSongAo.com Tân Thủ Thôn

Chuẩn bác, mình cũng muốn dùng nó nhưng sdt của VN nó không cho verify, đã thử cả vina và vt. Giờ mình đang định chuyển sang imgbb.

6. haoseoweb

haoseoweb Sơ Nhập Giang Hồ

Ad giàu thế mà keo , chơi hẵng con VPS 10-20usd là đủ chúa ảnh rồi, phụ thuộc vào máy cha này làm gì @@

7. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

ko reg acc 1 ngày đc 25 ảnh thì phải, reg thì đc nhiều hơn, hồi lâu lâu mình reg có thấy hỏi sdt đâu nhỉ

8. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Giàu vẫn chơi hàng giảm giá như các tỉ phú khác bác ạ

9. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

À chủ yếu là lấy backlink ấy mà, chứ nói thật là số lượng ảnh ae up lên đính kèm tới hôm nay sau 4 năm chỉ có 1k hình ảnh, chả đáng bao nhiêu hết á.

10. KenhSongAo.com

KenhSongAo.com Tân Thủ Thôn

Muốn dùng api của nó để up ảnh bằng code. Chứ up bằng tay biết đến bao giỡ. Mỗi ngày up vài ngàn ảnh. :D