Content Egg Plugin for WordPress

Discussion in 'Chia Sẻ Tool & Bot' started by AkuVn, Dec 27, 2021.

1. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Link Download: https://drive.google.com/file/d/1rJuELSqZiLtvI7LbUDlZ_GrT4XQ7miLP/view?usp=sharing

Bản này em mua trên TheDevKit (mua để vọc khi nào biết dùng thì mới mua bản chính thức)

Tuy nhiên, sau khi mua và cài thử lên Website (tính làm site dạng so sánh giá) khi tạo bài viết không thấy hiển thị khung Content Egg ở dưới trình soạn thảo nội dung (cay vọc mãi ko xong)

Có cụ nào đang dùng trợ giúp em với :D Em dùng Generate Press Theme (có thử đổi theme khác cũng vẫn thế không hiện)

xmenvn2510 and money like this.
  2. Ku Tí

Ku Tí Khách Qua Đường

Bị đòi key nầy bạn ơi, làm sao cài vô dc trải nghiệm?

3. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Bạn gõ gì vào cũng đc xong ấn active là đc nhé

4. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

bác làm cái screenshot hiện thì thế nào và k hiện thì thế nào, chứ nghe mô tả kiểu này k hiểu gì cả T_T

5. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Bác xem nhanh video này thì sau khi cài xong active network (điền API mới active đc) thì trong khung soạn thảo của post/page (phía dưới) sẽ có thêm khung Content Egg Pro nơi này dùng để search keyword theo tên sản phẩm và chọn các thứ.

6. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

bác chuyển về giao diện classic chưa hay vẫn dùng gutenberg?

Giao diện classic nó có phần Screen options bác đã kiểm tra chưa?

7. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Đã cài Classic Editor và show all vẫn ko thấy mới dị :D

8. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Ý nó là mua bản xịn ấy bác

AkuVn likes this.
  9. trong max

trong max Bang Chúng

cái này bác phải dùng kèm với theme rehub mới có hiệu quả nhé, chứ sài theme khác nó không ra hệ thống cống rảnh nào đâu :D demo cho bác site amz em làm dùng content egg nè : https://topbz.com

AkuVn likes this.
  10. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Rehub Theme thì mình cũng có chủ yếu là muốn hỏi có thể dùng với Generate Press Theme hay không thôi :D

Cơ bản thì mình có khoảng 10k page dạng sản phẩm kiểu: https://www.consumerreports.org/products/computers-28965/laptop-28701/dell-xps-13-2021-403114/

Muốn dùng Content Egg để lấy dữ liệu về cho nhanh thay vì sử dụng con người :D

11. trong max

trong max Bang Chúng

được nhưng để custom cho nó đẹp lại thì hơi khó, vì thằng content egg sinh ra là để dành riêng cho rehub là chính

12. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Tại thấy có site nó auto lấy nội dung về xong có so sánh giá các thứ ham quá mà vọc mãi ko xong cay thật :D

13. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

vừa cài lên wp mới trên localhost cũng k đc, chắc null không đến nơi đến chốn rồi

14. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Giờ ngại nhất bỏ tiền mua mà vẫn bị lỗi tương tự :D

15. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

email support refund ngay chứ :D

AkuVn likes this.
  16. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Bác cài thử bản free trên wordpress.org xem hiện ko :D Tại cơ bản nó phải hiện ấy :D

17. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

free hiện bình thường nha bro, bản null lỗi rồi

AkuVn likes this.
  18. trong max

trong max Bang Chúng

19. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Cám ơn anh em :D Hóa ra do mua phải plugin cùi bắp!

20. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

mấy cái này lần sau bác @AkuVn google với từ khoá Content Egg Pro nulled nhé, đi mua hàng lậu thế này có chết không

AkuVn likes this.