Dịch dã mấy năm rồi tình hình anh em thế nào

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by chocobo11, Sep 21, 2021.

1. wpresources

wpresources Bang Chúng

Bị thanh lý nghĩa là sao bạn?

2. fkphua

fkphua Tân Thủ Thôn

Chắc chơi future , chứ tháng 8 9 ai chơi coin x2 x3 là ít

3. thitgaluoc

thitgaluoc Hương Chủ

bên voz có bác anhthichganhta cũng winner lắm, bác có họ gì với anh ý k? hihi

4. Tạ hơi nặng

Tạ hơi nặng Bang Chúng

Dạ, e chỉ làm auto và e chỉ chơi ở mỗi cafemmo thui ạ, e k có quen biết nhiều ae lắm do toàn quay tay 1 mình với bận con cái bác ạ

5. wpresources

wpresources Bang Chúng

Có trang nào trade coin mà dùng paypal không bạn,mình thấy binance muốn nạp vào một ít nghịch thử nhưng dùng thẻ ngân hàng mình không tiện lắm

6. Leo

Leo Tân Thủ Thôn

Thì bác mua P2P, cần gì dùng thẻ để thanh toán đâu

7. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

các cao thủ toàn giấu nghề ko, mùa covid e cày gà vịt ăn no luôn, 3 tháng nay chưa đủ pay...

8. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Hôm qua lại đang đà lãi ko chốt hnay lại thành lỗ . coin đúng là mất time vl . Chơi web có vẻ đỡ đau đầu hơn

9. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Cụ ko xài trailing stop à, nó là công cụ hữu hiệu cho những case như cụ đó.

10. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Sl nó hay quét sâu đôi khi mất mịa coin. Sàn nó hay có trò đoa

11. sad_logger

sad_logger Sơ Nhập Giang Hồ

paxful có mua/bán btc, eth, usdt giống như hình thức p2p của binance chỉ khác paxful hỗ trợ paypal, binance thì không (Binance có hỗ trợ skrill). Hơn nữa binace là sàn nên có các kiểu chơi: future (đòn bẩy), margin, spot.
    Tuy nhiên cả paxful và binance đều cung cấp địa chỉ ví của coin, do đó chuyển coin từ paxful vào binance khá nhanh.

Phan Thị likes this.
  12. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Bạn biết mấy exchange mua po pip làm gì ko nhỉ.

13. wpresources

wpresources Bang Chúng

Xem hướng dẫn để mua các đồng coin Binance thì mình phải mua USDT trước,mà USDT thấy chỉ có thể mua qua ngân hàng

Phí chuyển bao nhiêu pro

14. Leo

Leo Tân Thủ Thôn

Bác vào phần P2P trên Binance mua USDT của người dùng khác, hình thức thanh toán là chuyển khoản ngân hàng thôi. Chuyển trực tiếp cho bên kia, họ xác nhận nhận được là bác có USDT vào tài khoản. Bác chọn ông bán nào tỉ lệ hoàn thành giao dịch tầm 97-98%, số lượng giao dịch lớn mà mua cho an toàn nhé.

wpresources likes this.
  15. haoseoweb

haoseoweb Sơ Nhập Giang Hồ

Anh e nào đang làm Trader thì bỏ đi mà làm Autor nha , Trader thì 8/10 người banh nóc hết ....2 người còn lại 1 thắng 1 huề thôi ^^ ....

16. firefox

firefox Bang Chúng

nhát tay thì dùng remitano ấy bác, phí cao hơn nhưng đỡ đau tim hơn xíu. Quen tay thì cứ binance P2P mà quất

wpresources likes this.
  17. Phan Thị

Phan Thị Bang Chúng

Bỏ là sao. Ai cũng lỗ thì ai lãi

binance P2P còn lo gì nữa. Ko vaof https://mmo4me.com/forums/money-exchange.62/
    có mấy exchane auto đó rate sẽ ko bằng p2p nhé nhưng khá an tâm só lượng ít

firefox likes this.
  18. Thanh Nguyen

Thanh Nguyen Bang Chúng

Mua USDT lên binance thì cứ P2P mà mua thôi. Giống bác chuyển khoản giữa người với người. Chứ có add thẻ hay tài khoản ngân hàng gì vào sàn đâu mà bác lăn tăn vụ này nhỉ? E không rõ lắm

19. wpresources

wpresources Bang Chúng

Nghèo nên mình chủ yếu để tiền paypal giao dịch mua đồ linh tinh,tiền ngân hàng thì chỉ lựa chút tiêu vặt không đủ mua usdt chứ không có lý do cao siêu nào cả :D

20. chocobo11

chocobo11 Khách Qua Đường

À tại cách ly ở nhà nên làm lại web mấy tháng nay ấy mà chứ trước h em vẫn làm mà thu nhập chẵng bao nhiêu vì còn đi làm bên ngoài ko quan tâm cái web mấy tháng nay thì viết bài đi link lại cho nó nên cũng có chút chút thu nhập