Em đang học làm Affiliate, xin phép hỏi các anh/ chị có kinh nghiệm

Discussion in 'Affiliate Programs' started by Minh Anh Nguyen, Dec 11, 2019.

1. Minh Anh Nguyen

Minh Anh Nguyen Khách Qua Đường

Xin chào các anh/chị.

Như tiêu đề, em là người mới đang tìm hiểu về affiliate. Hiện em không có thế mạnh hay hiểu biết sâu về một ngách nào, nhưng em khá thích thể thao đặc biệt là bóng đá. Em đang muốn làm affiliate cho w88 - trang chuyên về cá độ, nhưng cho em hỏi tiếp thị món này có vi phạm pháp luật không ạ?
    - Em thấy w88 họ quảng cáo rằng tham gia affilliate của họ không vi phạm luật {brick}

- Luật em tìm hiểu qua không thấy có thông tin cấm tiếp thị những trang thế này, nếu luật chưa rõ ràng mà mình làm thì khi bị sờ đến có đi tù không {cry}

Cám ơn anh/chị đã bỏ thời gian đọc bài viết.

2. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

ko phạm luật bác nhé, cứ làm mạnh vào, khi nào bị xích hãy hay {shame}

3. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Nên né mấy cái mà nhà nước cấm như xxx, cá độ, cờ bạc sẽ tốt hơn, aff còn nhiều mảng làm dc mà. Luật ko cấm nhưng muốn thì mấy a vẫn hốt dc. Như vụ Bầu Kiên là 1 minh chứng. Nhưng mà khi đó thím phải bự bự lắm, còn bé tí teo thì chắc mấy a ko sờ đâu

4. Nai

Nai MiddleMan Staff Member

Tham gia aff của nó đúng là ko phạm luật. Nhưng lôi kéo, tổ chức đánh bạc thì có thớt à. Thớt có thể làm ở thị trường location khác VN là dc

5. Minh Anh Nguyen

Cám ơn các bác đã cho ý kiến {adore}, em yếu tim lắm nên chắc tìm ngách khác vậy. Ngách cá độ này em thấy dân Việt Nam mình quan tâm ác quá, mà nó cũng gần gần với đam mê bóng đá của em nên cũng ham. Những trang như keonhacai.net doanh thu hàng tháng của họ có đến tiền tỷ không các bác nhỉ? Em tìm theo google keyword research nó ra tận 1M-10M lượt tìm mỗi tháng, vãi thật {burn_joss_stick}.

tienganhtiengem likes this.
  6. tienganhtiengem

tienganhtiengem Sơ Nhập Giang Hồ

nghe nói làm cái này giàu lắm bác. mà khi bác bé chắc cũng ko ai làm gì đâu :D

7. Minh Anh Nguyen

Hì hì em trình kém, quan hệ ít nên không dám đâu bác ơi. Nãy em post bài hỏi xong, suy nghĩ một lúc rồi tự thấy mình hỏi ngu quá {beat_shot}

xmenvn2510 likes this.
  8. VanLong

VanLong Sơ Nhập Giang Hồ

đang ship SLL nha ae {brick}

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

Minh Anh Nguyen likes this.
  9. Minh Anh Nguyen

Nhà em có sẵn 1 bộ Juve rồi bác ơi {brick}

10. AkuVn

AkuVn Hương Chủ

Thích là 1 chuyện đam mê lại là chuyện khác và có kiến thức cũng như am hiểu lại là cả 1 vấn đề :D

Minh Anh Nguyen likes this.