Gấp, cần một bạn có site hoặc nếu tốt thì có apps, có thống kê traffic để đặt banned lên

Discussion in 'Trò Chuyện & Thư Giãn' started by toiditimtoi, Feb 27, 2018.

1. toiditimtoi

toiditimtoi Khách Qua Đường

Mình làm offer, hôm nay AM nói là cần bằng chứng để thanh toán, nó thanh toán nhiều lần rồi, nhưng giờ trở chứng,
    (xin cung cấp: Phương pháp quảng bá, quảng cáo vị trí ảnh chụp màn hình, url trang web / tên ứng dụng, dữ liệu giao thông từ bên thứ ba, vv;)
    giờ mình cần là bạn đặt banned lên và chụp lạ banned đó , tiếp theo bạn có thông kê traffic từ site của bên thứ 3 nào đó ko, nếu đòi dc thì dc gân 20k$, mình xin tặng bạn 1k$, và làm ăn lâu dài
    (thề nếu nói láo làm chó) chân thành cảm ơn,

2. Hoa Mãn Lâu

Hoa Mãn Lâu Trưởng Môn

Up lên cho pác nòa đi ngang qua giúp nà. Pác cần site traffic từ nước nào chủ yếu, thêm info để cho các pro trong nầy dể giúp hơn

3. toiditimtoi

dạ chuẩn, mình cần bên spain (ES) và Russia (NGA) đó bạn

4. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Kèo thơm quá @money vào kiếm tiền mua sữa cho con & mua thuốc lá hút cho bổ phổi kìa!

5. toiditimtoi

up cho các bạn vào giúp

6. Sì Ke

Sì Ke Sơ Nhập Giang Hồ

trong khi dân tinh offer bán thốc bán tháo dàn máy or đt ios thì bác lại kím đc 20k$/month, cao nhân là đây chứ đâu {beat_shot}{beat_shot}

7. Dung Le

Dung Le Sơ Nhập Giang Hồ

hỏi dốt , làm offer là làm thế nào mà kiếm kinh thế nhỉ ? cao nhân chỉ tí để anh em hiểu thêm giúp

toiditimtoi likes this.
  8. toiditimtoi

là dùng sock 5 điền khảo sát cua cac NET CPA đó bác, hoặc dùng giả lập mobile để cài đặt các con game của các NET CPI

9. money

money Hương Chủ

Ơ bác @Gà Quay biết tag rồi nè {hehe}{hehe}{hehe}

10. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Bữa trước thấy cụ show site khủng thu nhập 50K/tháng đó, đem ra giúp cho ông thớt 1 vé đi

11. money

money Hương Chủ

Em mà kiếm dc $50K/tháng thì em ko lên forum chém gió bậy bạ nữa, dành thời gian xài tiền cho phẻ {embarrassed}{embarrassed}{embarrassed}

12. automan

automan Hương Chủ

chém gió nó là thú vui, tiền thì đến mức nào đó cũng không xài hết được {doubt}

nên là em tin bác @Gà Quay nói thật {beauty}

13. RockSoft

RockSoft Culi Manager Staff Member

Offline gọi là "đòi nợ thuê" mà được có 5% thì hơi bèo {big_smile}{big_smile}{big_smile}

14. money

money Hương Chủ

Gần nhà anh có mấy tay Hải Phòng vào mở quán nhậu kiêm đòi nợ thuê. Toàn ăn chia 50/50. Anh đang cân nhắc nhờ bên đó đi đòi giúp mấy khách hàng có công nợ xấu {look_down}{look_down}{look_down}

15. automan

automan Hương Chủ

e hỏi cái{adore}
    mấy con nợ chây ì ko trả, tụi giang hồ nó chặt tay chặt chân, CA hốt, thì mình cũng bị hốt hả {amazed}

16. money

money Hương Chủ

Có nhu cầu hả pé? Tụi nó có nhiều offer tuỳ mức độ gây áp lực với con nợ. Còn tai nạn ngoài ý muốn thì cũng ... tuỳ :D Nói ra lỡ có gì kêu anh xúi bậy thì chết :D

17. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Đúng gồi, bữa trước @money lãnh 1 cục tiền mừng quá cụ ấy bao cả đám đi uống bia ôm sau đó còn lái xe chở 1 em đi tăng 2 nữa mà, hình chụp bàn tay sờ mó của cụ ấy đây giờ chối hả, hả?

18. console

console Bang Chúng

Bác @Gà Quay kiếm đâu ra mấy cái hình hay vậy :))

19. Gà Quay

Gà Quay Bang Chúng

Trời đất, hình chụp bữa trước @money dẫn cả bầy đi tăng 2 chứ đâu nà! Hỏi kỳ vậy?

Last edited: Feb 28, 2018
  20. money

money Hương Chủ

@Gà Quay sao cụ cứ thích gán em với hình ảnh ăn chơi vậy nhỉ? Em không như vậy đâu nhé {doubt}{doubt}{doubt}